RT9164A-15GLR
Richtek
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa RT9164A-15GLR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa RT9164A-15GLR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | RT9164A-15GLR |
|---|---|
| Framleiðandi | Richtek |
| Lýsing | IC REG LINEAR 1.5V 1A TO252-R |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | RT9164A-15GLR |
|---|---|
| Framleiðandi | Richtek |
| Lýsing | IC REG LINEAR 1.5V 1A TO252-R |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5965 pcs |
| Gögn | RT9164A |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 1.4V @ 1A |
| Spenna - Output (mín / fast) | 1.5V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 14V |
| Birgir Tæki Pakki | TO252-R |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 |
| PSRR | 72dB (120Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.5V 1A TO252-R |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 10mA |
| Núverandi - Output | 1A |
| Control Features | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Richtek rafrænum hlutum. Við höfum 5965 stykki Richtek RT9164A-15GLR á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
RT9164A-18GL - Framleiðendur:
Richtek - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A TO252-3 - Á lager:
144682
- Hluti #:
RT9164A-33GG - Framleiðendur:
Richtek - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 1A SOT223 - Á lager:
169590

