S-1142C25I-E6T1U
SII Semiconductor Corporation
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa S-1142C25I-E6T1U með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa S-1142C25I-E6T1U með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | S-1142C25I-E6T1U |
|---|---|
| Framleiðandi | SII Semiconductor Corporation |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.5V 200MA 6HSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 2000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.23 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | S-1142C25I-E6T1U |
|---|---|
| Framleiðandi | SII Semiconductor Corporation |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.5V 200MA 6HSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 94331 pcs |
| Gögn | S-1142C,D Series |
| Vara mynd | S-1142C25I-E6T1U.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.92V @ 200mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 2.5V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 50V |
| Birgir Tæki Pakki | 6-HSOP |
| Röð | S-1142C/D |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Thermal Shutdown |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 6-SOIC Variation (0.154", 3.9mm Width), 4 Leads + 2 Fins |
| PSRR | 45dB (100Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 200mA 6-HSOP |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 9µA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 1µA |
| Núverandi - Output | 200mA |
| Control Features | Enable |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum SII Semiconductor Corporation rafrænum hlutum. Við höfum 94331 stykki SII Semiconductor Corporation S-1142C25I-E6T1U á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
S-1142C28I-E6T1U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.8V 200MA 6HSOP - Á lager:
100103
- Hluti #:
S-1142C25H-E6T2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 200MA 6HSOP - Á lager:
93688
- Hluti #:
S-1142BF0H-E6T2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 15V 200MA 6HSOP - Á lager:
98469
- Hluti #:
S-1142C30I-E6T1U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 200MA 6HSOP - Á lager:
94656
- Hluti #:
S-1142BC0H-E6T2U-ND - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 12V 200MA 6HSOP - Á lager:
91292
- Hluti #:
S-1142BCO1-E6T1U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 12V 200MA 6HSOP - Á lager:
101817
- Hluti #:
S-1142C33H-E6T2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 200MA 6HSOP - Á lager:
91841
- Hluti #:
S-1142BC8H-E6T2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 12.8V 200MA 6HSOP - Á lager:
96371
- Hluti #:
S-1142C28H-E6T2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.8V 200MA 6HSOP - Á lager:
91675
- Hluti #:
S-1142C30H-E6T2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 200MA 6HSOP - Á lager:
100257
- Hluti #:
S-1142C27I-E6T1U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.7V 200MA 6HSOP - Á lager:
89043
- Hluti #:
S-1142C2JI-E6T1U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.85V 200MA 6HSOP - Á lager:
104067
- Hluti #:
S-1142C2JH-E6T2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.85V 200MA 6HSOP - Á lager:
115545
- Hluti #:
S-1142C32H-E6T2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.2V 200MA 6HSOP - Á lager:
108939
- Hluti #:
S-1142C20H-E6T2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2V 200MA 6HSOP - Á lager:
101959
- Hluti #:
S-1142C27H-E6T2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.7V 200MA 6HSOP - Á lager:
107454
- Hluti #:
S-1142BB5H-E6T2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 11.5V 200MA 6HSOP - Á lager:
108805
- Hluti #:
S-1142C20I-E6T1U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2V 200MA 6HSOP - Á lager:
83025
- Hluti #:
S-1142BC5I-E6T1U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 12.5V 200MA 6HSOP - Á lager:
91851
- Hluti #:
S-1142BC5H-E6T2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 12.5V 200MA 6HSOP - Á lager:
99145
