S-1333A24-A4T1U3
SII Semiconductor Corporation
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa S-1333A24-A4T1U3 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa S-1333A24-A4T1U3 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | S-1333A24-A4T1U3 |
|---|---|
| Framleiðandi | SII Semiconductor Corporation |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.4V 300MA HSNT4-A |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 25 pcs | 100 pcs | 250 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.348 | $0.304 | $0.269 | $0.234 | $0.204 | |
| 500 pcs | 1000 pcs | 2500 pcs | 5000 pcs | ||
| $0.173 | $0.139 | $0.126 | $0.117 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | S-1333A24-A4T1U3 |
|---|---|
| Framleiðandi | SII Semiconductor Corporation |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.4V 300MA HSNT4-A |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 185439 pcs |
| Gögn | S-1333 Series |
| Vara mynd | S-1333A24-A4T1U3.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.36V @ 100mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 2.4V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 5.5V |
| Birgir Tæki Pakki | HSNT-4-A |
| Röð | S-1333 |
| Verndaraðgerðir | Overcurrent, Thermal Shutdown |
| Pökkun | Cut Tape (CT) |
| Pakki / tilfelli | 4-SMD, Flat Lead Exposed Pad |
| PSRR | 70dB (1kHz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | 1662-2576-1 |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.4V 300mA HSNT-4-A |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 38µA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 1µA |
| Núverandi - Output | 300mA |
| Control Features | Enable |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum SII Semiconductor Corporation rafrænum hlutum. Við höfum 185439 stykki SII Semiconductor Corporation S-1333A24-A4T1U3 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
S-1333A21-M5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.1V 300MA SOT23-5 - Á lager:
165037
- Hluti #:
S-1333A24-M5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.4V 300MA SOT23-5 - Á lager:
158209
- Hluti #:
S-1333A27-A4T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.7V 300MA HSNT4-A - Á lager:
200928
- Hluti #:
S-1333A21-A4T2U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.1V 300MA HSNT4-B - Á lager:
176143
- Hluti #:
S-1333A26-M5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.6V 300MA SOT23-5 - Á lager:
192547
- Hluti #:
S-1333A20-M5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2V 300MA SOT23-5 - Á lager:
180484
- Hluti #:
S-1333A26-A4T2U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.6V 300MA HSNT4-B - Á lager:
180144
- Hluti #:
S-1333A25-A4T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 300MA HSNT4-A - Á lager:
169900
- Hluti #:
S-1333A22-A4T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.2V 300MA HSNT4-A - Á lager:
191181
- Hluti #:
S-1333A23-A4T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.3V 300MA HSNT4-A - Á lager:
188044
- Hluti #:
S-1333A23-A4T2U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.3V 300MA HSNT4-B - Á lager:
185349
- Hluti #:
S-1333A22-A4T2U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.2V 300MA HSNT4-B - Á lager:
189900
- Hluti #:
S-1333A26-A4T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.6V 300MA HSNT4-A - Á lager:
228160
- Hluti #:
S-1333A22-M5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.2V 300MA SOT23-5 - Á lager:
225093
- Hluti #:
S-1333A21-A4T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.1V 300MA HSNT4-A - Á lager:
197179
- Hluti #:
S-1333A23-M5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.3V 300MA SOT23-5 - Á lager:
164474
- Hluti #:
S-1333A25-A4T2U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 300MA HSNT4-B - Á lager:
203035
- Hluti #:
S-1333A25-M5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 300MA SOT23-5 - Á lager:
225289
- Hluti #:
S-1333A24-A4T2U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.4V 300MA HSNT4-B - Á lager:
185165
- Hluti #:
S-1333A27-A4T2U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.7V 300MA HSNT4-B - Á lager:
204571
