S-13A1E19-U5T1U3
SII Semiconductor Corporation
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa S-13A1E19-U5T1U3 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa S-13A1E19-U5T1U3 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | S-13A1E19-U5T1U3 |
|---|---|
| Framleiðandi | SII Semiconductor Corporation |
| Lýsing | IC REG LINEAR 1.9V 1A SOT89-5 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.207 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | S-13A1E19-U5T1U3 |
|---|---|
| Framleiðandi | SII Semiconductor Corporation |
| Lýsing | IC REG LINEAR 1.9V 1A SOT89-5 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 116967 pcs |
| Gögn | S-13A1 Series |
| Vara mynd | S-13A1E19-U5T1U3.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.15V @ 300mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 1.9V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 5.5V |
| Birgir Tæki Pakki | SOT-89-5 |
| Röð | S-13A1 |
| Verndaraðgerðir | Inrush Current Limit, Over Current, Thermal Shutdown |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | SOT-89-5/6 |
| PSRR | 65dB (1kHz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.9V 1A SOT-89-5 |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 90µA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 1µA |
| Núverandi - Output | 1A |
| Control Features | Enable |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum SII Semiconductor Corporation rafrænum hlutum. Við höfum 116967 stykki SII Semiconductor Corporation S-13A1E19-U5T1U3 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
S-13A1E19-E6T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.9V 1A 6HSOP - Á lager:
107743
- Hluti #:
S-13A1E22-E6T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.2V 1A 6HSOP - Á lager:
104836
- Hluti #:
S-13A1E17-E6T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.7V 1A 6HSOP - Á lager:
98137
- Hluti #:
S-13A1E21-U5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.1V 1A SOT89-5 - Á lager:
92852
- Hluti #:
S-13A1E13-E6T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.3V 1A 6HSOP - Á lager:
112710
- Hluti #:
S-13A1E17-U5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.7V 1A SOT89-5 - Á lager:
110967
- Hluti #:
S-13A1E20-U5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2V 1A SOT89-5 - Á lager:
98802
- Hluti #:
S-13A1E1J-U5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.85V 1A SOT89-5 - Á lager:
96406
- Hluti #:
S-13A1E1C-E6T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.25V 1A 6HSOP - Á lager:
117756
- Hluti #:
S-13A1E18-E6T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A 6HSOP - Á lager:
116305
- Hluti #:
S-13A1E1C-U5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.25V 1A SOT89-5 - Á lager:
104605
- Hluti #:
S-13A1E16-E6T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.6V 1A 6HSOP - Á lager:
115651
- Hluti #:
S-13A1E15-E6T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 1A 6HSOP - Á lager:
123586
- Hluti #:
S-13A1E22-U5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.2V 1A SOT89-5 - Á lager:
111063
- Hluti #:
S-13A1E21-E6T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.1V 1A 6HSOP - Á lager:
122275
- Hluti #:
S-13A1E14-E6T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.4V 1A 6HSOP - Á lager:
122088
- Hluti #:
S-13A1E16-U5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.6V 1A SOT89-5 - Á lager:
93156
- Hluti #:
S-13A1E20-E6T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2V 1A 6HSOP - Á lager:
126957
- Hluti #:
S-13A1E1J-E6T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.85V 1A 6HSOP - Á lager:
115732
- Hluti #:
S-13A1E18-U5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A SOT89-5 - Á lager:
103728
