S-13R1E26-N4T1U3
SII Semiconductor Corporation
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa S-13R1E26-N4T1U3 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa S-13R1E26-N4T1U3 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | S-13R1E26-N4T1U3 |
|---|---|
| Framleiðandi | SII Semiconductor Corporation |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.6V 150MA SC82AB |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 3000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.101 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | S-13R1E26-N4T1U3 |
|---|---|
| Framleiðandi | SII Semiconductor Corporation |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.6V 150MA SC82AB |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 228310 pcs |
| Gögn | S-13R1 Series |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.28V @ 100mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 2.6V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 5.5V |
| Birgir Tæki Pakki | SC-82AB |
| Röð | S-13R1 |
| Verndaraðgerðir | Overcurrent, Reverse Current, Thermal Shutdown |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | SC-82A, SOT-343 |
| PSRR | 70dB (1kHz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.6V 150mA SC-82AB |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 9µA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 1µA |
| Núverandi - Output | 150mA |
| Control Features | Enable |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum SII Semiconductor Corporation rafrænum hlutum. Við höfum 228310 stykki SII Semiconductor Corporation S-13R1E26-N4T1U3 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
S-13R1E28-A4T2U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.8V 150MA HSNT4-B - Á lager:
258803
- Hluti #:
S-13R1E25-M5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 150MA SOT23-5 - Á lager:
236069
- Hluti #:
S-13R1E28-M5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.8V 150MA SOT23-5 - Á lager:
207733
- Hluti #:
S-13R1E25-A4T2U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 150MA HSNT4-B - Á lager:
216638
- Hluti #:
S-13R1E26-A4T2U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.6V 150MA HSNT4-B - Á lager:
204438
- Hluti #:
S-13R1E29-I4T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.9V 150MA SNT4A - Á lager:
215837
- Hluti #:
S-13R1E27-I4T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.7V 150MA SNT4A - Á lager:
224912
- Hluti #:
S-13R1E24-N4T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.4V 150MA SC82AB - Á lager:
222547
- Hluti #:
S-13R1E26-I4T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.6V 150MA SNT4A - Á lager:
231843
- Hluti #:
S-13R1E28-I4T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.8V 150MA SNT4A - Á lager:
215841
- Hluti #:
S-13R1E25-I4T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 150MA SNT4A - Á lager:
256745
- Hluti #:
S-13R1E27-M5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.7V 150MA SOT23-5 - Á lager:
233306
- Hluti #:
S-13R1E26-M5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.6V 150MA SOT23-5 - Á lager:
226411
- Hluti #:
S-13R1E29-A4T2U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.9V 150MA HSNT4-B - Á lager:
203967
- Hluti #:
S-13R1E28-N4T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.8V 150MA SC82AB - Á lager:
230632
- Hluti #:
S-13R1E27-A4T2U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.7V 150MA HSNT4-B - Á lager:
212751
- Hluti #:
S-13R1E24-I4T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.4V 150MA SNT4A - Á lager:
206284
- Hluti #:
S-13R1E24-M5T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.4V 150MA SOT23-5 - Á lager:
187269
- Hluti #:
S-13R1E25-N4T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 150MA SC82AB - Á lager:
229719
- Hluti #:
S-13R1E27-N4T1U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.7V 150MA SC82AB - Á lager:
198033
