S-812C33AUA-C2NT2G
SII Semiconductor Corporation
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa S-812C33AUA-C2NT2G með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa S-812C33AUA-C2NT2G með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | S-812C33AUA-C2NT2G |
|---|---|
| Framleiðandi | SII Semiconductor Corporation |
| Lýsing | IC REG LINEAR 3.3V 50MA SOT89-3 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1000 pcs | 2000 pcs | 5000 pcs | 10000 pcs | 25000 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.143 | $0.13 | $0.121 | $0.116 | $0.112 | |
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | S-812C33AUA-C2NT2G |
|---|---|
| Framleiðandi | SII Semiconductor Corporation |
| Lýsing | IC REG LINEAR 3.3V 50MA SOT89-3 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 174526 pcs |
| Gögn | S-812C Series |
| Vara mynd | S-812C33AUA-C2NT2G.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.41V @ 10mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 3.3V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 16V |
| Birgir Tæki Pakki | SOT-89-3 |
| Röð | S-812C |
| Verndaraðgerðir | - |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | TO-243AA |
| PSRR | - |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | 728-1022-2 S812C33AUAC2NT2G |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 50mA SOT-89-3 |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 1.8µA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 500nA |
| Núverandi - Output | 50mA |
| Control Features | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum SII Semiconductor Corporation rafrænum hlutum. Við höfum 174526 stykki SII Semiconductor Corporation S-812C33AUA-C2NT2G á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
S-812C32AY-B-G - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.2V 50MA TO92-3 - Á lager:
4717
- Hluti #:
S-812C33BPI-C4NTFU - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 50MA SNT6A - Á lager:
155698
- Hluti #:
S-812C33AY-Z2-U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 50MA TO92-3 - Á lager:
159386
- Hluti #:
S-812C33EUA-C5PT2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 50MA SOT89-3 - Á lager:
178369
- Hluti #:
S-812C33BMC-C4NT2G - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 50MA SOT23-5 - Á lager:
155600
- Hluti #:
S-812C33BMC-C4NT2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 50MA SOT23-5 - Á lager:
176519
- Hluti #:
S-812C33AY-B-G - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 50MA TO92-3 - Á lager:
4136
- Hluti #:
S-812C33AMC-C2NT2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 50MA SOT23-5 - Á lager:
179950
- Hluti #:
S-812C32BMC-C4MT2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.2V 50MA SOT23-5 - Á lager:
147790
- Hluti #:
S-812C33BUC-C4NT2G - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 50MA SOT89-5 - Á lager:
147831
- Hluti #:
S-812C33AUA-C2NT2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 50MA SOT89-3 - Á lager:
169177
- Hluti #:
S-812C32BPI-C4MTFU - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.2V 50MA SNT6A - Á lager:
165183
- Hluti #:
S-812C32BMC-C4MT2G - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.2V 50MA SOT23-5 - Á lager:
147661
- Hluti #:
S-812C32AY-Z2-U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.2V 50MA TO92-3 - Á lager:
151421
- Hluti #:
S-812C33AY-B2-U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 50MA TO92-3 - Á lager:
185684
- Hluti #:
S-812C32AY-B2-U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.2V 50MA TO92-3 - Á lager:
112888
- Hluti #:
S-812C33AMC-C2NT2G - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 50MA SOT23-5 - Á lager:
197376
- Hluti #:
S-812C32BPI-C4MTFG - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.2V 50MA SNT6A - Á lager:
4406
- Hluti #:
S-812C32AUA-C2MT2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.2V 50MA SOT89-3 - Á lager:
142204
- Hluti #:
S-812C33BPI-C4NTFG - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 50MA SNT6A - Á lager:
4095
