S-812C48AUA-C3CT2U
SII Semiconductor Corporation
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa S-812C48AUA-C3CT2U með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa S-812C48AUA-C3CT2U með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | S-812C48AUA-C3CT2U |
|---|---|
| Framleiðandi | SII Semiconductor Corporation |
| Lýsing | IC REG LINEAR 4.8V 65MA SOT89-3 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.142 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | S-812C48AUA-C3CT2U |
|---|---|
| Framleiðandi | SII Semiconductor Corporation |
| Lýsing | IC REG LINEAR 4.8V 65MA SOT89-3 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 145779 pcs |
| Gögn | S-812C Series |
| Vara mynd | S-812C48AUA-C3CT2U.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.27V @ 10mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 4.8V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 16V |
| Birgir Tæki Pakki | SOT-89-3 |
| Röð | S-812C |
| Verndaraðgerðir | - |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | TO-243AA |
| PSRR | - |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 4.8V 65mA SOT-89-3 |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 2.1µA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 500nA |
| Núverandi - Output | 65mA |
| Control Features | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum SII Semiconductor Corporation rafrænum hlutum. Við höfum 145779 stykki SII Semiconductor Corporation S-812C48AUA-C3CT2U á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
S-812C49AUA-C3DT2G - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.9V 65MA SOT89-3 - Á lager:
139630
- Hluti #:
S-812C47AY-B2-U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.7V 65MA TO92-3 - Á lager:
109099
- Hluti #:
S-812C48BPI-C5CTFU - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.8V 65MA SNT6A - Á lager:
189314
- Hluti #:
S-812C47BMC-C5BT2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.7V 65MA SOT23-5 - Á lager:
165994
- Hluti #:
S-812C48AY-Z2-U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.8V 65MA TO92-3 - Á lager:
173657
- Hluti #:
S-812C48AY-B2-U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.8V 65MA TO92-3 - Á lager:
117761
- Hluti #:
S-812C48BPI-C5CTFG - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.8V 65MA SNT6A - Á lager:
4178
- Hluti #:
S-812C47BPI-C5BTFU - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.7V 65MA SNT6A - Á lager:
190316
- Hluti #:
S-812C47AY-Z2-U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.7V 65MA TO92-3 - Á lager:
168331
- Hluti #:
S-812C49AMC-C3DT2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.9V 65MA SOT23-5 - Á lager:
179044
- Hluti #:
S-812C47BPI-C5BTFG - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.7V 65MA SNT6A - Á lager:
4141
- Hluti #:
S-812C48AUA-C3CT2G - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.8V 65MA SOT89-3 - Á lager:
157598
- Hluti #:
S-812C48BMC-C5CT2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.8V 65MA SOT23-5 - Á lager:
168180
- Hluti #:
S-812C48AMC-C3CT2U - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.8V 65MA SOT23-5 - Á lager:
163451
- Hluti #:
S-812C47BMC-C5BT2G - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.7V 65MA SOT23-5 - Á lager:
156728
- Hluti #:
S-812C48AY-B-G - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.8V 65MA TO92-3 - Á lager:
4065
- Hluti #:
S-812C48AMC-C3CT2G - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.8V 65MA SOT23-5 - Á lager:
175275
- Hluti #:
S-812C48BMC-C5CT2G - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.8V 65MA SOT23-5 - Á lager:
170322
- Hluti #:
S-812C49AMC-C3DT2G - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.9V 65MA SOT23-5 - Á lager:
181754
- Hluti #:
S-812C47AY-B-G - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.7V 65MA TO92-3 - Á lager:
4183
