S-817B43AMC-CXGT2U
SII Semiconductor Corporation
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa S-817B43AMC-CXGT2U með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa S-817B43AMC-CXGT2U með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | S-817B43AMC-CXGT2U |
|---|---|
| Framleiðandi | SII Semiconductor Corporation |
| Lýsing | IC REG LINEAR 4.3V 65MA SOT23-5 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 3000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.116 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | S-817B43AMC-CXGT2U |
|---|---|
| Framleiðandi | SII Semiconductor Corporation |
| Lýsing | IC REG LINEAR 4.3V 65MA SOT23-5 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 171827 pcs |
| Gögn | S-817 Series |
| Vara mynd | S-817B43AMC-CXGT2U.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.3V @ 10mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 4.3V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 10V |
| Birgir Tæki Pakki | SOT-23-5 |
| Röð | S-817 |
| Verndaraðgerðir | - |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | SC-74A, SOT-753 |
| PSRR | - |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 4.3V 65mA SOT-23-5 |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 2.5µA |
| Núverandi - Output | 65mA |
| Control Features | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum SII Semiconductor Corporation rafrænum hlutum. Við höfum 171827 stykki SII Semiconductor Corporation S-817B43AMC-CXGT2U á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
H2AXG-10105-W8 - Framleiðendur:
Hirose - Lýsing:
JUMPER-H1503TR/A3048W/X 5" - Á lager:
126117
