L7905CD2T-TR
STMicroelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa L7905CD2T-TR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa L7905CD2T-TR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | L7905CD2T-TR |
|---|---|
| Framleiðandi | STMicroelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR -5V 1.5A D2PAK |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1000 pcs | 2000 pcs | 5000 pcs | 10000 pcs | 25000 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.132 | $0.12 | $0.111 | $0.107 | $0.103 | |
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | L7905CD2T-TR |
|---|---|
| Framleiðandi | STMicroelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR -5V 1.5A D2PAK |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 183123 pcs |
| Gögn | L79xxC |
| Vara mynd | L7905CD2T-TR-001.jpg , L7905CD2T-TR-002.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 1.4V @ 1A (Typ) |
| Spenna - Output (mín / fast) | -5V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | -35V |
| Birgir Tæki Pakki | D2PAK |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Temperature, Short Circuit |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB |
| PSRR | 60dB (120Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Negative |
| Önnur nöfn | 497-1214-2 L7905CD2TTR |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Negative Fixed 1 Output -5V 1.5A D2PAK |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 3mA |
| Núverandi - Output | 1.5A |
| Control Features | - |
| Grunneiningarnúmer | L7905 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum STMicroelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 183123 stykki STMicroelectronics L7905CD2T-TR á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
L7905CV - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR -5V 1.5A TO220AB - Á lager:
309991
- Hluti #:
L7908CV - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR -8V 1.5A TO220AB - Á lager:
332127
- Hluti #:
L7906CD2T-TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR -6V 1.5A D2PAK - Á lager:
101187
- Hluti #:
L7912ACV - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 1.5A TO220AB - Á lager:
263180
- Hluti #:
L7905CD2T - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR -5V 1.5A D2PAK - Á lager:
144629
- Hluti #:
L7905ACV - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR -5V 1.5A TO220AB - Á lager:
214350
- Hluti #:
L7908ACD2T-TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR -8V 1.5A D2PAK - Á lager:
117910
- Hluti #:
L7912ACD2T-TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 1.5A D2PAK - Á lager:
116510
- Hluti #:
L7912ACV-DG - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 1.5A TO220 - Á lager:
227368
- Hluti #:
L7908CV-DG - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR -8V 1.5A TO220 - Á lager:
156124
- Hluti #:
L7905CV-DG - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR -5V 1.5A TO220 - Á lager:
213799
- Hluti #:
L7912CD2T-TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 1.5A D2PAK - Á lager:
154211
- Hluti #:
L7906CV - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR -6V 1.5A TO220AB - Á lager:
301953
- Hluti #:
L7905ACD2T-TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR -5V 1.5A D2PAK - Á lager:
210847
- Hluti #:
L7905ACD2T - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR -5V 1.5A D2PAK - Á lager:
135354
- Hluti #:
L7905C-D2TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR -5V 1.5A D2PAK - Á lager:
137243
- Hluti #:
L7912CP - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 1.5A TO220FP - Á lager:
157979
- Hluti #:
L7905CP - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LDO -5V 1.5A TO220FP - Á lager:
137813
- Hluti #:
L7908ACV - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR -8V 1.5A TO220AB - Á lager:
168469
- Hluti #:
L7905ACV-DG - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR -5V 1.5A TO220 - Á lager:
160271
