LDK120C25R
STMicroelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LDK120C25R með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LDK120C25R með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | LDK120C25R |
|---|---|
| Framleiðandi | STMicroelectronics |
| Lýsing | IC REG LIN 2.5V 200MA SOT323-5 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 3000 pcs | 6000 pcs | 15000 pcs | 30000 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.092 | $0.086 | $0.082 | $0.079 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | LDK120C25R |
|---|---|
| Framleiðandi | STMicroelectronics |
| Lýsing | IC REG LIN 2.5V 200MA SOT323-5 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 243602 pcs |
| Gögn | LDK120xx |
| Vara mynd | LDK120C25R.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.3V @ 200mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 2.5V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 5.5V |
| Birgir Tæki Pakki | SOT-323-5 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353 |
| PSRR | 55dB (120Hz ~ 10kHz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | 497-13488-2 |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 200mA SOT-323-5 |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 100µA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 60µA |
| Núverandi - Output | 200mA |
| Control Features | Enable |
| Grunneiningarnúmer | LDK120 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum STMicroelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 243602 stykki STMicroelectronics LDK120C25R á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
LDK120C12R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LIN 1.2V 200MA SOT323-5 - Á lager:
286586
- Hluti #:
LDK120C10R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1V 200MA SOT323-5 - Á lager:
194133
- Hluti #:
LDK120C15R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LIN 1.5V 200MA SOT323-5 - Á lager:
263634
- Hluti #:
LDK120C11R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LIN 1.1V 200MA SOT323-5 - Á lager:
256779
- Hluti #:
LDK120C33R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LIN 3.3V 200MA SOT323-5 - Á lager:
187035
- Hluti #:
LDK120C35R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LIN 3.5V 200MA SOT323-5 - Á lager:
292606
- Hluti #:
LDK120M11R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.1V 200MA SOT23-5 - Á lager:
268941
- Hluti #:
LDK120C18R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LIN 1.8V 200MA SOT323-5 - Á lager:
286788
- Hluti #:
LDK120C30R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 200MA SOT323-5 - Á lager:
248044
- Hluti #:
LDK120DM33R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 200MA SOT23-5 - Á lager:
221867
- Hluti #:
LDK120C08R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LIN 0.8V 200MA SOT323-5 - Á lager:
204155
- Hluti #:
LDK120C32R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LIN 3.2V 200MA SOT323-5 - Á lager:
244429
- Hluti #:
LDK120C-R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 200MA SOT323 - Á lager:
186591
- Hluti #:
LDK120M10R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1V 200MA SOT23-5 - Á lager:
279615
- Hluti #:
LDK120M12R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.2V 200MA SOT23-5 - Á lager:
274229
- Hluti #:
LDK120C28R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LIN 2.8V 200MA SOT323-5 - Á lager:
245423
- Hluti #:
LDK120C29R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.9V 200MA SOT23-5 - Á lager:
281129
- Hluti #:
LDK120M-R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 200MA SOT23-5 - Á lager:
221832
- Hluti #:
LDK120M08R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 0.8V 200MA SOT23-5 - Á lager:
198950
- Hluti #:
LDK120C31R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LIN 3.1V 200MA SOT323-5 - Á lager:
298485
