LDS3985PU33R
STMicroelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LDS3985PU33R með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LDS3985PU33R með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | LDS3985PU33R |
|---|---|
| Framleiðandi | STMicroelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 3.3V 300MA 6DFN |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 3000 pcs | 6000 pcs | 15000 pcs | 30000 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.13 | $0.121 | $0.116 | $0.112 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | LDS3985PU33R |
|---|---|
| Framleiðandi | STMicroelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 3.3V 300MA 6DFN |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 173967 pcs |
| Gögn | LDS3985xx |
| Vara mynd | LDS3985PU33R-001.jpg , LDS3985PU33R-002.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.25V @ 300mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 3.3V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 6V |
| Birgir Tæki Pakki | 6-DFN (3x3) |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 6-VDFN Exposed Pad |
| PSRR | 55dB ~ 50dB (1kHz ~ 10kHz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | 497-6852-2 LDS3985PU33R-ND |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 300mA 6-DFN (3x3) |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 300µA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 150µA |
| Núverandi - Output | 300mA |
| Control Features | Shutdown |
| Grunneiningarnúmer | LDS3985 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum STMicroelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 173967 stykki STMicroelectronics LDS3985PU33R á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
CMF605R1000FKEB64 - Framleiðendur:
Dale / Vishay - Lýsing:
RES 5.1 OHM 1W 1% AXIAL - Á lager:
244050
