STA32013TR
STMicroelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa STA32013TR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa STA32013TR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | STA32013TR |
|---|---|
| Framleiðandi | STMicroelectronics |
| Lýsing | IC AUD PROCESSOR 2.1MULTI 28SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.67 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | STA32013TR |
|---|---|
| Framleiðandi | STMicroelectronics |
| Lýsing | IC AUD PROCESSOR 2.1MULTI 28SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 50774 pcs |
| Gögn | STA320 |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð | 3 V ~ 3.6 V |
| Birgir Tæki Pakki | 28-SO |
| Upplýsingar | Direct Digital Amplification |
| Röð | - |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 28-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| Önnur nöfn | 497-8875-2 |
| Vinnuhitastig | -20°C ~ 125°C (TJ) |
| Fjöldi rásir | 3 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Tengi | I²C, I²S |
| Virka | Fully Integrated Processor |
| nákvæm lýsing | Audio Fully Integrated Processor 3 Channel 28-SO |
| Grunneiningarnúmer | STA320 |
| Umsóknir | Pre-Amplifier |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum STMicroelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 50774 stykki STMicroelectronics STA32013TR á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
WMS-100Z - Framleiðendur:
On-Shore Technology, Inc. - Lýsing:
CONN IC DIP SOCKET 10POS GOLD - Á lager:
204822

