0031.8425
Schurter
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0031.8425 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0031.8425 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0031.8425 |
|---|---|
| Framleiðandi | Schurter |
| Lýsing | FUSE GLASS 8A 250VAC 5X20MM |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 400 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.856 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0031.8425 |
|---|---|
| Framleiðandi | Schurter |
| Lýsing | FUSE GLASS 8A 250VAC 5X20MM |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 45091 pcs |
| Gögn | OGN-SMD Series |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.197" Dia x 0.787" L (5.00mm x 20.00mm) |
| Röð | OGN-SMD |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 5mm x 20mm w/Holder |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Uppsetningartegund | Holder, Surface Mount |
| Bræðsla I²t | 93.4 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Glass |
| Núverandi einkunn | 8A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 80A |
| Samþykktir | cURus, VDE |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Schurter rafrænum hlutum. Við höfum 45091 stykki Schurter 0031.8425 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com


