3402.0048.11
Schurter
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 3402.0048.11 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 3402.0048.11 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 3402.0048.11 |
|---|---|
| Framleiðandi | Schurter |
| Lýsing | FUSE BRD MNT 3.15A 63VAC/VDC SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 50 pcs | 100 pcs | 500 pcs | 1000 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.285 | $0.239 | $0.182 | $0.14 | $0.123 | |
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 3402.0048.11 |
|---|---|
| Framleiðandi | Schurter |
| Lýsing | FUSE BRD MNT 3.15A 63VAC/VDC SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 178285 pcs |
| Gögn | OMF 63 |
| Vara mynd | 3402.0048.11.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 63V |
| Spenna einkunn - AC | 63V |
| Stærð / Mál | 0.291" L x 0.122" W x 0.102" H (7.40mm x 3.10mm x 2.60mm) |
| Röð | OMF 63 |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | 2-SMD, J-Lead |
| Önnur nöfn | 3402.0048.11-ND 486-4324 |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Bræðsla I²t | 1.2 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| Núverandi einkunn | 3.15A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 50A |
| Samþykktir | cURus |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Schurter rafrænum hlutum. Við höfum 178285 stykki Schurter 3402.0048.11 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
3402.0049.11 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 125MA 63VAC/VDC SMD - Á lager:
187549
- Hluti #:
3402.0048.22 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3.15A 63VAC/VDC SMD - Á lager:
140496
- Hluti #:
3402.0047.22 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1.5A 63VAC/VDC 2SMD - Á lager:
157252
- Hluti #:
3402110300 - Framleiðendur:
Essentra Components - Lýsing:
ADJUSTABLE WING KNOB COMPRESSION - Á lager:
4764
- Hluti #:
3402.0046.22 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 750MA 63VAC/VDC SMD - Á lager:
129017
- Hluti #:
3402.0044.24 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 375MA 63VAC/VDC SMD - Á lager:
173914
- Hluti #:
34020 0082000 - Framleiðendur:
Belden - Lýsing:
HOOK-UP STRND 20AWG GRAY 2000' - Á lager:
70
- Hluti #:
3402110000 - Framleiðendur:
Essentra Components - Lýsing:
ADJUSTABLE WING KNOB COMPRESSION - Á lager:
5152
- Hluti #:
3402.0047.11 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1.5A 63VAC/VDC 2SMD - Á lager:
167510
- Hluti #:
3402.0047.24 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1.5A 63VAC/VDC 2SMD - Á lager:
159473
- Hluti #:
3402.0046.11 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 750MA 63VAC/VDC SMD - Á lager:
173387
- Hluti #:
3402.0046.24 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 750MA 63VAC/VDC SMD - Á lager:
168472
- Hluti #:
3402120000 - Framleiðendur:
Essentra Components - Lýsing:
ADJUSTABLE WING KNOB COMPRESSION - Á lager:
5895
- Hluti #:
3402.0045.24 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 500MA 63VAC/VDC SMD - Á lager:
192089
- Hluti #:
3402.0045.22 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 500MA 63VAC/VDC SMD - Á lager:
161583
- Hluti #:
3402.0048.24 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3.15A 63VAC/VDC SMD - Á lager:
178269
- Hluti #:
3402.0045.11 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 500MA 63VAC/VDC SMD - Á lager:
176825
- Hluti #:
3402120300 - Framleiðendur:
Essentra Components - Lýsing:
ADJUSTABLE WING KNOB COMPRESSION - Á lager:
4276
