3403.0160.11
Schurter
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 3403.0160.11 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 3403.0160.11 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 3403.0160.11 |
|---|---|
| Framleiðandi | Schurter |
| Lýsing | FUSE BRD MNT 250MA 250VAC 125VDC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 50 pcs | 100 pcs | 500 pcs | 1000 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.235 | $0.214 | $0.195 | $0.176 | $0.157 | |
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 3403.0160.11 |
|---|---|
| Framleiðandi | Schurter |
| Lýsing | FUSE BRD MNT 250MA 250VAC 125VDC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 140371 pcs |
| Gögn | UMT 250 Series |
| Vara mynd | 3403.0160.11.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 125V |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.398" L x 0.118" W x 0.118" H (10.10mm x 3.00mm x 3.00mm) |
| Röð | UMT 250 |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | 2-SMD, Square End Block |
| Önnur nöfn | 3403.0160.11-ND 3403016011 486-2076 |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 0.2 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| Núverandi einkunn | 250mA |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 200A AC, 35A DC |
| Samþykktir | CQC, cURus, KC, VDE |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Schurter rafrænum hlutum. Við höfum 140371 stykki Schurter 3403.0160.11 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
3403.0158.24 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 160MA 250VAC 125VDC - Á lager:
138196
- Hluti #:
3403.0155.24 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 80MA 250VAC 125VDC - Á lager:
115811
- Hluti #:
3403.0157.24 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 125MA 250VAC 125VDC - Á lager:
127196
- Hluti #:
3403.0163.24 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 500MA 250VAC 125VDC - Á lager:
153540
- Hluti #:
3403.0158.11 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 160MA 250VAC 125VDC - Á lager:
131943
- Hluti #:
3403.0165.11 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 800MA 250VAC 125VDC - Á lager:
148306
- Hluti #:
3403.0160.24 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 250MA 250VAC 125VDC - Á lager:
128783
- Hluti #:
3403.0155.11 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 80MA 250VAC 125VDC - Á lager:
127979
- Hluti #:
3403.0159.11 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 200MA 250VAC 125VDC - Á lager:
127420
- Hluti #:
3403.0161.11 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 315MA 250VAC 125VDC - Á lager:
154531
- Hluti #:
3403.0163.11 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 500MA 250VAC 125VDC - Á lager:
135567
- Hluti #:
3403.0161.24 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 315MA 250VAC 125VDC - Á lager:
115083
- Hluti #:
3403.0164.24 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 630MA 250VAC 125VDC - Á lager:
132414
- Hluti #:
3403.0156.24 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 100MA 250VAC 125VDC - Á lager:
145018
- Hluti #:
3403.0156.11 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 100MA 250VAC 125VDC - Á lager:
128971
- Hluti #:
3403.0159.24 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 200MA 250VAC 125VDC - Á lager:
139122
- Hluti #:
3403.0162.11 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 400MA 250VAC 125VDC - Á lager:
133874
- Hluti #:
3403.0164.11 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 630MA 250VAC 125VDC - Á lager:
155032
- Hluti #:
3403.0157.11 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 125MA 250VAC 125VDC - Á lager:
125342
- Hluti #:
3403.0162.24 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BRD MNT 400MA 250VAC 125VDC - Á lager:
133493
