3403.0286.11
Schurter
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 3403.0286.11 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 3403.0286.11 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 3403.0286.11 |
|---|---|
| Framleiðandi | Schurter |
| Lýsing | FUSE BRD MNT 16A 250VAC/125VDC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 50 pcs | 100 pcs | 500 pcs | 1000 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.545 | $0.493 | $0.449 | $0.406 | $0.362 | |
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 3403.0286.11 |
|---|---|
| Framleiðandi | Schurter |
| Lýsing | FUSE BRD MNT 16A 250VAC/125VDC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 85519 pcs |
| Gögn | UMT-H Series Datasheet |
| Vara mynd | 3403.0286.11.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 125V |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.606" L x 0.211" W x 0.211" H (15.40mm x 5.35mm x 5.35mm) |
| Röð | UMT-H |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Strip |
| Pakki / tilfelli | 2-SMD, Square End Block |
| Önnur nöfn | 486-3287 |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 640 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| Núverandi einkunn | 16A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 500A |
| Samþykktir | cURus, VDE |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Schurter rafrænum hlutum. Við höfum 85519 stykki Schurter 3403.0286.11 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
BLM18SG121TN1D - Framleiðendur:
Murata Electronics - Lýsing:
FERRITE BEAD 120 OHM 0603 1LN - Á lager:
2218136
