3414.0121.22.M
Schurter
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 3414.0121.22.M með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 3414.0121.22.M með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 3414.0121.22.M |
|---|---|
| Framleiðandi | Schurter |
| Lýsing | FUSE BOARD MNT 0402 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | 3414.0121.22.M |
|---|---|
| Framleiðandi | Schurter |
| Lýsing | FUSE BOARD MNT 0402 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4700 pcs |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 32V |
| Stærð / Mál | 0.040" L x 0.020" W x 0.019" H (1.00mm x 0.50mm x 0.48mm) |
| Röð | USF 0402 |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pakki / tilfelli | 0402 (1005 Metric) |
| Önnur nöfn | 3414012122M |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 90°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 0.2032 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| DC köldu viðnám | 0.017 Ohms |
| Núverandi einkunn | 3A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 35A |
| Samþykktir | cURus |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Schurter rafrænum hlutum. Við höfum 4700 stykki Schurter 3414.0121.22.M á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
3414.0121.22 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 3A 32VDC 0402 - Á lager:
205045
- Hluti #:
3414.0120.24 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2.5A 32VDC 0402 - Á lager:
4733
- Hluti #:
3414.0121.26 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 3A 32VDC 0402 - Á lager:
249260
- Hluti #:
3414.0120.26 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2.5A 32VDC 0402 - Á lager:
239345
- Hluti #:
3414.0120.22 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2.5A 32VDC 0402 - Á lager:
242989
- Hluti #:
3414.0123.22 - Framleiðendur:
Schurter - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 4A 32VDC 0402 - Á lager:
199588


