317020003
Seeed
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 317020003 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 317020003 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 317020003 |
|---|---|
| Framleiðandi | Seeed |
| Lýsing | 433MHZ ASK/OOK SUPER-HETERODYNE |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 317020003 |
|---|---|
| Framleiðandi | Seeed |
| Lýsing | 433MHZ ASK/OOK SUPER-HETERODYNE |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5910 pcs |
| Gögn | 317020003 |
| Vara mynd | 317020003.jpg |
| Flokkur | RF / IF og RFID |
| Spenna - Framboð | 3.6 V ~ 5.5 V |
| Birgir Tæki Pakki | - |
| Röð | - |
| Viðkvæmni | -108dBm |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | Module |
| Önnur nöfn | 1597-1251 317020003-ND |
| Vinnuhitastig | -20°C ~ 70°C |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Mótun eða bókun | ISM |
| Minni Stærð | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Tíðni | 433MHz |
| Lögun | - |
| nákvæm lýsing | - RF Receiver ISM 433MHz -108dBm |
| Gögn (Max) | - |
| Gögn Tengi | - |
| Núverandi - Móttaka | 5mA |
| Umsóknir | General Purpose |
| Loftnetstengi | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Seeed rafrænum hlutum. Við höfum 5910 stykki Seeed 317020003 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com



