EZ1085CM-3.3TRT
Semtech
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa EZ1085CM-3.3TRT með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa EZ1085CM-3.3TRT með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | EZ1085CM-3.3TRT |
|---|---|
| Framleiðandi | Semtech |
| Lýsing | IC REG LINEAR 3.3V 3A TO263 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 800 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.802 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | EZ1085CM-3.3TRT |
|---|---|
| Framleiðandi | Semtech |
| Lýsing | IC REG LINEAR 3.3V 3A TO263 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 48216 pcs |
| Gögn | EZ1085 |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 1.35V @ 3A |
| Spenna - Output (mín / fast) | 3.3V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 7V |
| Birgir Tæki Pakki | TO-263 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | TO-263-4, D²Pak (3 Leads + Tab), TO-263AA |
| PSRR | 72dB (120Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 3A TO-263 |
| Núverandi - Output | 3A |
| Control Features | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Semtech rafrænum hlutum. Við höfum 48216 stykki Semtech EZ1085CM-3.3TRT á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
EZ1117CM-1.8TRT - Framleiðendur:
Semtech - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 800MA TO263 - Á lager:
69301
- Hluti #:
EZ1086CM-3.3TRT - Framleiðendur:
Semtech Corporation - Lýsing:
IC REG LDO 3.3V 1.5A TO263 - Á lager:
38593
- Hluti #:
EZ1086IMTRT - Framleiðendur:
Semtech Corporation - Lýsing:
IC REG LDO ADJ 1.5A TO263 - Á lager:
40844
- Hluti #:
EZ1051520000G - Framleiðendur:
Anytek (Amphenol Anytek) - Lýsing:
TERM BLOCK PLUG 10POS STR 5.08MM - Á lager:
59660
- Hluti #:
EZ1086CM-2.5TRT - Framleiðendur:
Semtech Corporation - Lýsing:
IC REG LDO 2.5V 1.5A TO263 - Á lager:
38511
- Hluti #:
EZ1085CMTRT - Framleiðendur:
Semtech - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 3A TO263 - Á lager:
36940
- Hluti #:
EZ1117ACST33TRT - Framleiðendur:
Semtech - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 1A SOT223-3 - Á lager:
75713
- Hluti #:
EZ1086CM.TRT - Framleiðendur:
Semtech - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 1.5A TO263 - Á lager:
44830
- Hluti #:
EZ1084CMTRT - Framleiðendur:
Semtech - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 5A TO263 - Á lager:
46753
- Hluti #:
EZ1071520000G - Framleiðendur:
Anytek (Amphenol Anytek) - Lýsing:
TERM BLOCK PLUG 10POS STR 5MM - Á lager:
66354
- Hluti #:
EZ1117ACSTTRT - Framleiðendur:
Semtech - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 1A SOT223-3 - Á lager:
80273
- Hluti #:
EZ1084CM-1.5TRT - Framleiðendur:
Semtech - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 5A TO263 - Á lager:
42474
- Hluti #:
EZ1085CT-3.3T - Framleiðendur:
Semtech - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 3A TO220-3 - Á lager:
30004
- Hluti #:
EZ1084CT-3.3T - Framleiðendur:
Semtech - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 5A TO220-3 - Á lager:
14549
- Hluti #:
EZ1084CM-2.5TRT - Framleiðendur:
Semtech - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 5A TO263 - Á lager:
38074
- Hluti #:
EZ1084CM-3.3TRT - Framleiðendur:
Semtech - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 5A TO263 - Á lager:
44525
- Hluti #:
EZ10-8AP - Framleiðendur:
Eveready (Energizer Battery Company) - Lýsing:
BATTERY ZINC 1.4V COIN 5.8MM 8PK - Á lager:
4776
- Hluti #:
EZ1071500000G - Framleiðendur:
Anytek (Amphenol Anytek) - Lýsing:
TERM BLOCK PLUG 10POS STR 5MM - Á lager:
70744
- Hluti #:
EZ1051500000G - Framleiðendur:
Anytek (Amphenol Anytek) - Lýsing:
TERM BLOCK PLUG 10POS STR 5.08MM - Á lager:
64126

