PQ010FZ01ZZH
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ010FZ01ZZH með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ010FZ01ZZH með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PQ010FZ01ZZH |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 1V 1A SC63 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | PQ010FZ01ZZH |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 1V 1A SC63 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5129 pcs |
| Gögn | PQyyyFZ(5M,01)ZyH Series |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | - |
| Spenna - Output (mín / fast) | 1V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 3.7V |
| Birgir Tæki Pakki | SC-63 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | TO-252-6, DPak (5 Leads + Tab) |
| PSRR | 60dB (120Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | 425-2216-5 |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1V 1A SC-63 |
| Núverandi - Output | 1A |
| Control Features | Enable |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 5129 stykki Sharp Microelectronics PQ010FZ01ZZH á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
PQ012FZ5MZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.2V 500MA SC63 - Á lager:
5602
- Hluti #:
PQ010FZ01ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1V 1A SC63 - Á lager:
5093
- Hluti #:
PQ010GN01ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1V 1A SC63 - Á lager:
6029
- Hluti #:
PQ012GN01ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.2V 1A SC63 - Á lager:
5578
- Hluti #:
PQ015EH01ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 1A TO263 - Á lager:
83780
- Hluti #:
PQ015EF01SZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 1A TO220-4 - Á lager:
129201
- Hluti #:
PQ015EF02SZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 2A TO220-4 - Á lager:
5570
- Hluti #:
PQ015EH02ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 2A TO263 - Á lager:
62706
- Hluti #:
PQ010FZ5MZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1V 500MA SC63 - Á lager:
5088
- Hluti #:
PQ015EH01ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 1A TO263 - Á lager:
126217
- Hluti #:
PQ015EH02ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 2A TO263 - Á lager:
87336
- Hluti #:
PQ010FZ5MZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1V 500MA SC63 - Á lager:
107033
- Hluti #:
PQ012FZ01ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.2V 1A SC63 - Á lager:
4245
- Hluti #:
PQ015EH01ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 1A TO263 - Á lager:
5101
- Hluti #:
PQ012GN01ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.2V 1A SC63 - Á lager:
4465
- Hluti #:
PQ015EF01SZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 1A TO220-4 - Á lager:
124098
- Hluti #:
PQ012FZ5MZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.2V 500MA SC63 - Á lager:
5145
- Hluti #:
PQ010GN01ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1V 1A SC63 - Á lager:
4898
- Hluti #:
PQ008GN01ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 0.8V 1A SC63 - Á lager:
5849
- Hluti #:
PQ012FZ01ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.2V 1A SC63 - Á lager:
5685

