DT30U150P
TDK-Lambda Americas, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DT30U150P með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DT30U150P með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | DT30U150P |
|---|---|
| Framleiðandi | TDK-Lambda Americas, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 30W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | DT30U150P |
|---|---|
| Framleiðandi | TDK-Lambda Americas, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 30W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | |
| Magn í boði | 4043 pcs |
| Gögn | DT Series |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Spenna - Output | 15V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 4.41" L x 2.36" W x 1.42" H (112.0mm x 59.9mm x 36.1mm) |
| Röð | DT30U-P (30W) |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 30W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | - |
| Input Type | Cord (Sold Separately) |
| Inntakstengi | IEC 320-C14 |
| Form | Desktop (Class I) |
| Skilvirkni | 75% |
| nákvæm lýsing | 15V 30W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 2A |
| Snúruna Lengd | 39.4" (1.00m) |
| Samþykktir | - |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum TDK-Lambda Americas, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 4043 stykki TDK-Lambda Americas, Inc. DT30U150P á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
DT30U120P - Framleiðendur:
TDK-Lambda Americas, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 30W - Á lager:
5648
- Hluti #:
DT30U240P - Framleiðendur:
TDK-Lambda Americas, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 30W - Á lager:
5673
- Hluti #:
DT36PW240P - Framleiðendur:
TDK-Lambda Americas, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 36W - Á lager:
2512
- Hluti #:
FWE050018B-10B - Framleiðendur:
ICCNexergy (Inventus Power) - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 50W - Á lager:
3294
- Hluti #:
DT36PW060P - Framleiðendur:
TDK-Lambda Americas, Inc. - Lýsing:
AC/DC ADAPTER 6V 3.3A - Á lager:
2493
- Hluti #:
DT30U301A - Framleiðendur:
TDK-Lambda Americas, Inc. - Lýsing:
AC/DC DSKTP ADPTR 5V +/-12V 17W - Á lager:
5161
- Hluti #:
DT36PW090P - Framleiðendur:
TDK-Lambda Americas, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 27W - Á lager:
2106
- Hluti #:
DT30U180P - Framleiðendur:
TDK-Lambda Americas, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 29W - Á lager:
5010
- Hluti #:
DT35-B15851 - Framleiðendur:
SICK - Lýsing:
SEN DISTANCE PNP/NPN 50MM-12M - Á lager:
177
- Hluti #:
SGA18U12-P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 18W - Á lager:
6995
- Hluti #:
DT30U090P - Framleiðendur:
TDK-Lambda Americas, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
5550
- Hluti #:
DT36PW050P - Framleiðendur:
TDK-Lambda Americas, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 20W - Á lager:
2045
- Hluti #:
DT35-B15251 - Framleiðendur:
SICK - Lýsing:
SEN DISTANCE PNP/NPN 50MM-12M - Á lager:
202
- Hluti #:
DT30U050P - Framleiðendur:
TDK-Lambda Americas, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 20W - Á lager:
4242
- Hluti #:
DT36PW180P - Framleiðendur:
TDK-Lambda Americas, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 36W - Á lager:
2701
- Hluti #:
DT36PW120P - Framleiðendur:
TDK-Lambda Americas, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 30W - Á lager:
2660
- Hluti #:
DT36PW150P - Framleiðendur:
TDK-Lambda Americas, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 36W - Á lager:
2381

