KTPS18-07525MP-VI-P2
Volgen / Division of Kaga Electronics USA
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa KTPS18-07525MP-VI-P2 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa KTPS18-07525MP-VI-P2 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | KTPS18-07525MP-VI-P2 |
|---|---|
| Framleiðandi | Volgen / Division of Kaga Electronics USA |
| Lýsing | AC/DC WALL MOUNT ADPTR 7.5V 18W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 500 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $5.027 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | KTPS18-07525MP-VI-P2 |
|---|---|
| Framleiðandi | Volgen / Division of Kaga Electronics USA |
| Lýsing | AC/DC WALL MOUNT ADPTR 7.5V 18W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 6715 pcs |
| Gögn | KTPS18-MP-VI Series Datasheet |
| Vara mynd | KTPS18-07525MP-VI-P2.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | - |
| Spenna - Output | 7.5V |
| Spenna - inntak | 100 ~ 240 VAC |
| Stærð / Mál | 2.95" L x 1.41" W x 2.58" H (75.0mm x 35.8mm x 65.6mm) |
| Röð | KTPS18 (18W) |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 19W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Multi-Blade (Included) |
| Inntakstengi | Multi-Blade |
| Form | Wall Mount |
| Skilvirkni | Level VI |
| nákvæm lýsing | 7.5V 19W AC/DC External Wall Mount Adapter Multi-Blade (Included) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 2.5A |
| Snúruna Lengd | 59" (1.50m) |
| Samþykktir | - |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Volgen / Division of Kaga Electronics USA rafrænum hlutum. Við höfum 6715 stykki Volgen / Division of Kaga Electronics USA KTPS18-07525MP-VI-P2 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
KTPS18-07525MP-VI-P1 - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADPTR 7.5V 18W - Á lager:
7597
- Hluti #:
KTPS18-09022MP-VI-P2 - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 18W - Á lager:
6238
- Hluti #:
KTPS18-07025WA-VI-P1 - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 7V 18W - Á lager:
6813
- Hluti #:
KTPS18-09022DT-2P-VI-P1 - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 18W - Á lager:
6726
- Hluti #:
KTPS18-09022WA-VI-P2 - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 18W - Á lager:
6831
- Hluti #:
KTPS18-07025MP-VI-P1 - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 7V 18W - Á lager:
7666
- Hluti #:
KTPS18-07525MP-VI-P1R - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADPTR 7.5V 18W - Á lager:
7264
- Hluti #:
KTPS18-09022MP-VI-P1R - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 18W - Á lager:
6604
- Hluti #:
KTPS18-09022DT-2P-VI-P2 - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 18W - Á lager:
6089
- Hluti #:
KTPS18-09022MP-VI-P1 - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 18W - Á lager:
7045
- Hluti #:
KTPS18-07025DT-2P-VI-P2 - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 7V 18W - Á lager:
7343
- Hluti #:
KTPS18-07025MP-VI-P2 - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 7V 18W - Á lager:
6734
- Hluti #:
KTPS18-07525DT-2P-VI-P1 - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 7.5V 18W - Á lager:
6327
- Hluti #:
KTPS18-07525WA-VI-P2 - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADPTR 7.5V 18W - Á lager:
6542
- Hluti #:
KTPS18-09022WA-VI-P1 - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 18W - Á lager:
7712
- Hluti #:
KTPS18-07525WA-VI-P1 - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADPTR 7.5V 18W - Á lager:
7088
- Hluti #:
KTPS18-07525DT-2P-VI-P2 - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 7.5V 18W - Á lager:
6265
- Hluti #:
KTPS18-07025MP-VI-P1R - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 7V 18W - Á lager:
7962
- Hluti #:
KTPS18-10019DT-2P-VI-P1 - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 10V 18W - Á lager:
7345
- Hluti #:
KTPS18-07025WA-VI-P2 - Framleiðendur:
Volgen / Division of Kaga Electronics USA - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 7V 18W - Á lager:
8614
