AD829SQ
ADI (Analog Devices, Inc.)
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa AD829SQ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa AD829SQ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | AD829SQ |
|---|---|
| Framleiðandi | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing | IC VIDEO OPAMP HS LN 8-CDIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 48 pcs | 144 pcs | ||
|---|---|---|---|---|---|
| $10.658 | $9.389 | $8.395 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | AD829SQ |
|---|---|
| Framleiðandi | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing | IC VIDEO OPAMP HS LN 8-CDIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 3907 pcs |
| Gögn | AD829 |
| Vara mynd | AD829SQ.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Single / Dual (±) | ±4.5 V ~ 18 V |
| Birgir Tæki Pakki | 8-CERDIP |
| Slew Rate | 230 V/µs |
| Röð | - |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 8-CDIP (0.300", 7.62mm) |
| Output Tegund | - |
| Fjöldi hringrása | 1 |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| nákvæm lýsing | Video Amp, 1 Voltage Feedback 8-CERDIP |
| Núverandi - Framboð | 5.3mA |
| Núverandi - Output / Channel | 32mA |
| Grunneiningarnúmer | AD829 |
| Umsóknir | Voltage Feedback |
| -3db bandbreidd | 120MHz |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum ADI (Analog Devices, Inc.) rafrænum hlutum. Við höfum 3907 stykki ADI (Analog Devices, Inc.) AD829SQ á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
AD829SQ/883B - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC VIDEO OPAMP HS LN 8CERDIP - Á lager:
3187
- Hluti #:
AD8300ARZ-REEL - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC DAC 12BIT SERIAL 8SOIC - Á lager:
12232
- Hluti #:
AD829JRZ - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC VIDEO OPAMP LN HS 8-SOIC - Á lager:
24136
- Hluti #:
AD829JR-REEL7 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC VIDEO OPAMP LN HS 8-SOIC - Á lager:
4092
- Hluti #:
AD829ARZ-REEL7 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC VIDEO OPAMP HS LN 8-SOIC - Á lager:
25855
- Hluti #:
AD8302ARU - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC RF DETECT 2.7GHZ 14TSSOP - Á lager:
4120
- Hluti #:
AD8300AR - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC DAC 12BIT 3V SRL-IN 8-SOIC - Á lager:
4245
- Hluti #:
AD829JN - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC VIDEO OPAMP LN HS 8-DIP - Á lager:
6004
- Hluti #:
AD829JRZ-REEL7 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC VIDEO OPAMP LN HS 8-SOIC - Á lager:
21837
- Hluti #:
AD8300ARZ - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC DAC 12BIT 3V SRL-IN 8-SOIC - Á lager:
8608
- Hluti #:
AD8302ARU-REEL7 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC RF DETECT 2.7GHZ 14TSSOP - Á lager:
4434
- Hluti #:
AD8300ANZ - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC DAC 12BIT SERIAL 8DIP - Á lager:
7580
- Hluti #:
AD829SE/883B - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC VIDEO OPAMP HS LN 20CLCC - Á lager:
641
- Hluti #:
AD829JR-REEL - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC VIDEO OPAMP HS LN 8-SOIC - Á lager:
4295
- Hluti #:
AD8302ARUZ - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC RF DETECT 2.7GHZ 14TSSOP - Á lager:
5168
- Hluti #:
AD829JRZ-REEL - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC VIDEO OPAMP LN HS 8-SOIC - Á lager:
22309
- Hluti #:
AD8302-EVALZ - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
EVALUATION BOARD FOR AD8302 - Á lager:
385
- Hluti #:
AD8300AN - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC DAC 12-BIT SERIAL 8-DIP - Á lager:
5375
- Hluti #:
AD829JNZ - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC VIDEO OPAMP LN HS 8-DIP - Á lager:
13260
- Hluti #:
AD829JR - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC VIDEO OPAMP LN HS 8-SOIC - Á lager:
4328
