HMC-T2270
ADI (Analog Devices, Inc.)
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa HMC-T2270 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa HMC-T2270 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | HMC-T2270 |
|---|---|
| Framleiðandi | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing | SIGNAL GENERATOR 70GHZ 1CH |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Á ekki við / Á ekki við |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | HMC-T2270 |
|---|---|
| Framleiðandi | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing | SIGNAL GENERATOR 70GHZ 1CH |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Á ekki við / Á ekki við |
| Magn í boði | 4723 pcs |
| Gögn | HMC-T2270 |
| Flokkur | Próf og mæling |
| Gerð | Function Generator |
| Framboðsspennur | 100 ~ 240V |
| Merki tegundir | Sine, Square |
| Röð | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Not applicable / Not applicable |
| Virka | Sweep |
| Tíðni - Hámark | 70GHz |
| Skoða tegund | LED |
| nákvæm lýsing | 70GHz Sweep Function Generator Sine, Square Display Type LED |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum ADI (Analog Devices, Inc.) rafrænum hlutum. Við höfum 4723 stykki ADI (Analog Devices, Inc.) HMC-T2270 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
HMC-T2220B-CHARGER - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
BATTERY CHARGER FOR HMC-T2220 - Á lager:
4032
- Hluti #:
HMC-T2240 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
SIGNAL GENERATOR 40GHZ 1CH - Á lager:
3
- Hluti #:
HMC-T2220B-BATTERY - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
BATTERY FOR HMC-T2220 - Á lager:
5824
- Hluti #:
HMC-PC05 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
POWER CORD HMC RF GEN NORTH AMER - Á lager:
7296
- Hluti #:
HMC-VVD104 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
RF ATTENUATOR 14DB 50OHM DIE - Á lager:
1069
- Hluti #:
HMC-VVD106-SX - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC MMIC RF AMP VGA PHEMT DIE - Á lager:
930
- Hluti #:
HMC-VVD106 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC RF AMP VGA PHEMT DIE - Á lager:
1870
- Hluti #:
HMC-XTB110 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC MULTI X3 PASSIVE DIE - Á lager:
1541
- Hluti #:
HMC-SDD112 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC RF SWITCH SPDT DIE - Á lager:
645
- Hluti #:
HMC-VVD102 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
RF ATTENUATOR 18DB 50OHM - Á lager:
1825
- Hluti #:
HMC-SDD112-SX - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC RF SWITCH SPDT DIE - Á lager:
423
- Hluti #:
HMC-XDB112 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC MULTI X2 PASSIVE DIE - Á lager:
2035
- Hluti #:
HMC-SD291 - Framleiðendur:
Omron Automation & Safety - Lýsing:
MEMORY CARD SD 2GB - Á lager:
253
- Hluti #:
HMC-T2220B - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
SIGNAL GENERATOR PORT 0.01-20GHZ - Á lager:
5829
- Hluti #:
HMC-MDB277-SX - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC MMIC MIXER DBL-BAL DIE - Á lager:
531
- Hluti #:
HMC0402FT100M - Framleiðendur:
Stackpole Electronics, Inc. - Lýsing:
RES 100M OHM 1% 1/16W 0402 - Á lager:
969158
- Hluti #:
HMC-VVD102-SX - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
RF ATTENUATOR 18DB 50OHM DIE - Á lager:
1052
- Hluti #:
HMC-XTB110-SX - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC MULTI X3 PASSIVE DIE - Á lager:
879
- Hluti #:
HMC-VVD104-SX - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
RF ATTENUATOR 14DB 50OHM DIE - Á lager:
461
- Hluti #:
HMC-T2220 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
SIGNAL GENERATOR 20GHZ 1CH - Á lager:
6

