MAAM-011184-TR1000
Aeroflex (MACOM Technology Solutions)
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAAM-011184-TR1000 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAAM-011184-TR1000 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MAAM-011184-TR1000 |
|---|---|
| Framleiðandi | Aeroflex (MACOM Technology Solutions) |
| Lýsing | IC RF AMP CATV 5MHZ-300MHZ 8MSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 25 pcs | ||
|---|---|---|---|---|---|
| $1.411 | $1.26 | $1.134 | |||
| 100 pcs | 250 pcs | 500 pcs | |||
| $1.033 | $0.932 | $0.836 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MAAM-011184-TR1000 |
|---|---|
| Framleiðandi | Aeroflex (MACOM Technology Solutions) |
| Lýsing | IC RF AMP CATV 5MHZ-300MHZ 8MSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 36225 pcs |
| Gögn | MAAM-011184 |
| Flokkur | RF / IF og RFID |
| Spenna - Framboð | 5V |
| Prófunartíðni | 300MHz |
| Birgir Tæki Pakki | 8-MSOP-EP |
| Röð | - |
| RF tegund | CATV |
| Pökkun | Original-Reel® |
| Pakki / tilfelli | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) Exposed Pad |
| P1dB | 21.7dBm |
| Önnur nöfn | 1465-1748-6 |
| Noise Figure | 2.5dB |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Gain | 21dB |
| Tíðni | 5MHz ~ 300MHz |
| nákvæm lýsing | RF Amplifier IC CATV 5MHz ~ 300MHz 8-MSOP-EP |
| Núverandi - Framboð | 95mA |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Aeroflex (MACOM Technology Solutions) rafrænum hlutum. Við höfum 36225 stykki Aeroflex (MACOM Technology Solutions) MAAM-011184-TR1000 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MAAM-011191 - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
IC RF AMP CATV 45MHZ-1.2GHZ - Á lager:
5289
- Hluti #:
MAAM-011177-1SMB - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
EVAL BOARD FOR MAAM-011177 - Á lager:
5644
- Hluti #:
MAAM-011177-TR1000 - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
IC AMP CATV 45MHZ-1.2GHZ 16TSSOP - Á lager:
4690
- Hluti #:
MAAM-011156-TR1000 - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
IC RF AMP CATV 5MHZ-300MHZ 16QFN - Á lager:
30037
- Hluti #:
MAAM-011182-TR1000 - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
IC RF AMP 45MHZ-1.2GHZ 8DFN - Á lager:
45657
- Hluti #:
MAAM-011206-TR1000 - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
IC RF AMP 0HZ-15GHZ 6DFN - Á lager:
5435
- Hluti #:
MAAM-011191-1SMB - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
EVAL BOARD FOR MAAM-011191 - Á lager:
5051
- Hluti #:
MAAM-011206-TR3000 - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
IC RF AMP 0HZ-15GHZ 6DFN - Á lager:
16812
- Hluti #:
MAAM-011117-001SMB - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
EVAL BOARD FOR MAAM-011117-TR100 - Á lager:
279
- Hluti #:
MAAM-011191-TR2500 - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
IC RF AMP CATV 45MHZ-1.2GHZ - Á lager:
5091
- Hluti #:
MAAM-011177-TR3000 - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
IC AMP CATV 45MHZ-1.2GHZ 16TSSOP - Á lager:
5461
- Hluti #:
MAAM-011191-TR1000 - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
IC RF AMP CATV 45MHZ-1.2GHZ - Á lager:
5917
- Hluti #:
MAAM-011206-SMB - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
EVAL BOARD FOR MAAM-011206 - Á lager:
280
- Hluti #:
MAAM-011186-TR1000 - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
IC AMP DIFF CATV VAR GAIN 48QFN - Á lager:
13123
- Hluti #:
MAAM-011177 - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
IC AMP CATV 45MHZ-1.2GHZ 16TSSOP - Á lager:
4755
- Hluti #:
MAAM-011117-TR1000 - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
IC RF AMP GP 50MHZ-2.7GHZ 8DFN - Á lager:
5084
- Hluti #:
MAAM-011162-TR1000 - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
IC RF AMP 5MHZ-1.2GHZ SOT89-3 - Á lager:
52152
- Hluti #:
MAAM-011177-TR2500 - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
IC AMP CATV 45MHZ-1.2GHZ 16TSSOP - Á lager:
5674
- Hluti #:
MAAM-011185-TR1000 - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
IC RF AMP CATV 5MHZ-300MHZ 16QFN - Á lager:
31603
- Hluti #:
MAAM-011191-TR3000 - Framleiðendur:
Aeroflex (MACOM Technology Solutions) - Lýsing:
IC RF AMP CATV 45MHZ-1.2GHZ - Á lager:
4237

