6-6435025-6
Agastat Relays / TE Connectivity
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 6-6435025-6 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 6-6435025-6 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 6-6435025-6 |
|---|---|
| Framleiðandi | Agastat Relays / TE Connectivity |
| Lýsing | CA 62.5 24F OFNP MPO |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $1,852.913 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 6-6435025-6 |
|---|---|
| Framleiðandi | Agastat Relays / TE Connectivity |
| Lýsing | CA 62.5 24F OFNP MPO |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 19 pcs |
| Gögn | 6435025 Drawing |
| Flokkur | Cable Assemblies |
| Gerð | Multimode, Duplex |
| Röð | - |
| Afturáfall | - |
| Einkunnir | OFNP, OFNR |
| Vinnuhitastig | - |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lengd - Alls | 908.8' (277.0m) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Jakka (einangrun) Efni | - |
| Innsetningartap | 1.16dB |
| Trefjategund | 62.5/125 |
| Lögun | Plenum, Riser |
| nákvæm lýsing | Cable Fiber Optic MPO To MPO 62.5/125 908.8' (277.0m) |
| Litur - Tengi | Black |
| Litur - snúru | Orange |
| Cable Type | Trunk |
| Kapall Þvermál | 0.53" (13.6mm) |
| Boga Radius | - |
| 2. tengi | MPO |
| 1. tengi | MPO |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Agastat Relays / TE Connectivity rafrænum hlutum. Við höfum 19 stykki Agastat Relays / TE Connectivity 6-6435025-6 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
6-6435024-7 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,62.5,12F,OFNP,MPO - Á lager:
38
- Hluti #:
6-6435025-7 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,62.5,24F,OFNP,MPO - Á lager:
18
- Hluti #:
6-6435028-6 - Framleiðendur:
TE Connectivity AMP Connectors - Lýsing:
CA 50 12F OFNP MPO - Á lager:
48
- Hluti #:
6-6435025-2 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA 62.5 24F OFNP MPO - Á lager:
18
- Hluti #:
6-6435028-4 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,50,12F,OFNP,MPO - Á lager:
52
- Hluti #:
6-6435028-5 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,50,12F,OFNP,MPO - Á lager:
40
- Hluti #:
6-6435024-9 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,62.5,12F,OFNP,MPO - Á lager:
34
- Hluti #:
6-6435024-8 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,62.5,12F,OFNP,MPO - Á lager:
41
- Hluti #:
6-6435024-6 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA 62.5 12F OFNP MPO - Á lager:
38
- Hluti #:
6-6435025-5 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,62.5,24F,OFNP,MPO - Á lager:
16
- Hluti #:
6-6435025-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,62.5,24F,OFNP,MPO - Á lager:
20
- Hluti #:
6-6435028-0 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,50,12F,OFNP,MPO - Á lager:
50
- Hluti #:
6-6435025-0 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,62.5,24F,OFNP,MPO - Á lager:
20
- Hluti #:
6-6435025-9 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,62.5,24F,OFNP,MPO - Á lager:
16
- Hluti #:
6-6435028-3 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,50,12F,OFNP,MPO - Á lager:
42
- Hluti #:
6-6435025-8 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,62.5,24F,OFNP,MPO - Á lager:
20
- Hluti #:
6-6435028-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,50,12F,OFNP,MPO - Á lager:
43
- Hluti #:
6-6435025-3 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,62.5,24F,OFNP,MPO - Á lager:
22
- Hluti #:
6-6435028-2 - Framleiðendur:
TE Connectivity AMP Connectors - Lýsing:
CA 50 12F OFNP MPO - Á lager:
43
- Hluti #:
6-6435025-4 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,62.5,24F,OFNP,MPO - Á lager:
18

