6-6435029-0
Agastat Relays / TE Connectivity
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 6-6435029-0 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 6-6435029-0 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 6-6435029-0 |
|---|---|
| Framleiðandi | Agastat Relays / TE Connectivity |
| Lýsing | CA,50,24F,OFNP,MPO |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $1,488.011 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 6-6435029-0 |
|---|---|
| Framleiðandi | Agastat Relays / TE Connectivity |
| Lýsing | CA,50,24F,OFNP,MPO |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 19 pcs |
| Gögn | 6435029 |
| Flokkur | Cable Assemblies |
| Gerð | Multimode, Duplex |
| Röð | - |
| Afturáfall | - |
| Einkunnir | OFNP |
| Vinnuhitastig | - |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lengd - Alls | 754.6' (230.0m) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Jakka (einangrun) Efni | - |
| Innsetningartap | 1.09dB |
| Trefjategund | 50/125 |
| Lögun | Plenum Rated |
| nákvæm lýsing | Cable Fiber Optic MPO To MPO 50/125 754.6' (230.0m) |
| Litur - Tengi | Black |
| Litur - snúru | Orange |
| Cable Type | Trunk |
| Kapall Þvermál | 0.53" (13.6mm) |
| Boga Radius | - |
| 2. tengi | MPO |
| 1. tengi | MPO |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Agastat Relays / TE Connectivity rafrænum hlutum. Við höfum 19 stykki Agastat Relays / TE Connectivity 6-6435029-0 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
6-6435029-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,50,24F,OFNP,MPO - Á lager:
24
- Hluti #:
6-6435028-2 - Framleiðendur:
TE Connectivity AMP Connectors - Lýsing:
CA 50 12F OFNP MPO - Á lager:
43
- Hluti #:
6-6435029-8 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,50,24F,OFNP,MPO - Á lager:
19
- Hluti #:
6-6435028-5 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,50,12F,OFNP,MPO - Á lager:
40
- Hluti #:
6-6435028-9 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,50,12F,OFNP,MPO - Á lager:
38
- Hluti #:
6-6435028-8 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,50,12F,OFNP,MPO - Á lager:
47
- Hluti #:
6-6435070-0 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,SM,12F,OFNP,MPO - Á lager:
5394
- Hluti #:
6-6435028-0 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,50,12F,OFNP,MPO - Á lager:
50
- Hluti #:
6-6435028-3 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,50,12F,OFNP,MPO - Á lager:
42
- Hluti #:
6-6435029-3 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,50,24F,OFNP,MPO - Á lager:
23
- Hluti #:
6-6435029-4 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,50,24F,OFNP,MPO - Á lager:
18
- Hluti #:
6-6435029-7 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,50,24F,OFNP,MPO - Á lager:
21
- Hluti #:
6-6435028-6 - Framleiðendur:
TE Connectivity AMP Connectors - Lýsing:
CA 50 12F OFNP MPO - Á lager:
48
- Hluti #:
6-6435029-2 - Framleiðendur:
TE Connectivity AMP Connectors - Lýsing:
CA 50 24F OFNP MPO - Á lager:
19
- Hluti #:
6-6435028-7 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,50,12F,OFNP,MPO - Á lager:
45
- Hluti #:
6-6435029-6 - Framleiðendur:
TE Connectivity AMP Connectors - Lýsing:
CA 50 24F OFNP MPO - Á lager:
19
- Hluti #:
6-6435028-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,50,12F,OFNP,MPO - Á lager:
43
- Hluti #:
6-6435029-5 - Framleiðendur:
TE Connectivity AMP Connectors - Lýsing:
C/A 50.125 24FIB PLE MPO - Á lager:
19
- Hluti #:
6-6435028-4 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,50,12F,OFNP,MPO - Á lager:
52
- Hluti #:
6-6435029-9 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CA,50,24F,OFNP,MPO - Á lager:
20

