6435027-3
Agastat Relays / TE Connectivity
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 6435027-3 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 6435027-3 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 6435027-3 |
|---|---|
| Framleiðandi | Agastat Relays / TE Connectivity |
| Lýsing | C/A MPO TRUNK 62.5 72FIB |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $941.567 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 6435027-3 |
|---|---|
| Framleiðandi | Agastat Relays / TE Connectivity |
| Lýsing | C/A MPO TRUNK 62.5 72FIB |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 32 pcs |
| Gögn | 6435027 |
| Flokkur | Cable Assemblies |
| Gerð | Multimode, Duplex |
| Röð | - |
| Afturáfall | - |
| Einkunnir | OFNP |
| Vinnuhitastig | - |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lengd - Alls | 30.0' (9.1m) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Jakka (einangrun) Efni | - |
| Innsetningartap | 0.76dB |
| Trefjategund | 62.5/125 |
| Lögun | Plenum, Zipcord |
| nákvæm lýsing | Cable Fiber Optic MPO To MPO 62.5/125 30.0' (9.1m) |
| Litur - Tengi | Black |
| Litur - snúru | Orange |
| Cable Type | Trunk |
| Kapall Þvermál | 0.83" (21.0mm) |
| Boga Radius | - |
| 2. tengi | MPO |
| 1. tengi | MPO |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Agastat Relays / TE Connectivity rafrænum hlutum. Við höfum 32 stykki Agastat Relays / TE Connectivity 6435027-3 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
6435025-4 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
C/A 24FIB MPO 62.5/125 PLENUM - Á lager:
88
- Hluti #:
6435027-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
C/A MPO TRUNK 62.5, 72FIB - Á lager:
37
- Hluti #:
6435027-6 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
C/A MPO TRUNK 62.5 72FIB - Á lager:
29
- Hluti #:
6435025-5 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
C/A 24FIB MPO 62.5/125 PLENUM - Á lager:
86
- Hluti #:
6435025-9 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
C/A 24FIB MPO 62.5/125 PLENUM - Á lager:
82
- Hluti #:
6435027-4 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
C/A MPO TRUNK 62.5 72FIB - Á lager:
36
- Hluti #:
6435028-1 - Framleiðendur:
TE Connectivity AMP Connectors - Lýsing:
C/A 50/125 12FIB PLE MPO - Á lager:
175
- Hluti #:
6435027-5 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
C/A MPO TRUNK 62.5 72FIB - Á lager:
36
- Hluti #:
6435025-3 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
C/A 24FIB MPO 62.5/125 PLENUM - Á lager:
100
- Hluti #:
6435027-7 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
C/A MPO TRUNK 62.5 72FIB - Á lager:
28
- Hluti #:
6435028-6 - Framleiðendur:
TE Connectivity AMP Connectors - Lýsing:
C/A 50/125 12FIB PLE MPO - Á lager:
137
- Hluti #:
6435025-8 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
C/A 24FIB MPO 62.5/125 PLENUM - Á lager:
82
- Hluti #:
6435025-6 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
C/A 24FIB MPO 62.5/125 PLENUM - Á lager:
76
- Hluti #:
6435028-5 - Framleiðendur:
TE Connectivity AMP Connectors - Lýsing:
C/A 50/125 12FIB PLE MPO - Á lager:
128
- Hluti #:
6435027-2 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
C/A MPO TRUNK 62.5, 72FIB - Á lager:
39
- Hluti #:
6435025-2 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
C/A 62.5125 24FIB PLE MPO - Á lager:
110
- Hluti #:
6435027-8 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
C/A MPO TRUNK 62.5 72FIB - Á lager:
30
- Hluti #:
6435025-7 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
C/A 24FIB MPO 62.5/125 PLENUM - Á lager:
80
- Hluti #:
6435027-9 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
C/A MPO TRUNK 62.5 72FIB - Á lager:
25
- Hluti #:
6435028-2 - Framleiðendur:
TE Connectivity AMP Connectors - Lýsing:
C/A 50/125 12FIB PLE MPO - Á lager:
159

