794189-1
Agastat Relays / TE Connectivity
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 794189-1 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 794189-1 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 794189-1 |
|---|---|
| Framleiðandi | Agastat Relays / TE Connectivity |
| Lýsing | CONN CAP 4POS MINI UNIV-MATE 2 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 25 pcs | 50 pcs | 100 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.323 | $0.285 | $0.269 | $0.257 | $0.246 | |
| 250 pcs | 500 pcs | 1000 pcs | 2500 pcs | ||
| $0.224 | $0.201 | $0.179 | $0.162 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 794189-1 |
|---|---|
| Framleiðandi | Agastat Relays / TE Connectivity |
| Lýsing | CONN CAP 4POS MINI UNIV-MATE 2 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 120627 pcs |
| Gögn | 794189 |
| Vara mynd | 794189-1-001.jpg , 794189-1-002.jpg , 794189-1-003.jpg |
| Flokkur | Tengi, tengsl |
| Röð | Mini-Universal MATE-N-LOK II |
| Row Spacing | 0.163" (4.14mm) |
| Pitch | 0.163" (4.14mm) |
| Pökkun | Bulk |
| Önnur nöfn | 7941891 A25659 |
| Fjöldi raða | 2 |
| Fjöldi staða | 4 |
| Athugaðu | Contacts Not Included |
| Uppsetningartegund | Free Hanging (In-Line) |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Lögun | - |
| Festingargerð | Locking Ramp |
| nákvæm lýsing | 4 Position Rectangular Housing Connector Receptacle Natural 0.163" (4.14mm) |
| Tengiliður Tegund | Male or Female |
| Hafðu uppsögn | Crimp |
| Tengistegund | Receptacle |
| Litur | Natural |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Agastat Relays / TE Connectivity rafrænum hlutum. Við höfum 120627 stykki Agastat Relays / TE Connectivity 794189-1 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
794150-1 - Framleiðendur:
TE Connectivity AMP Connectors - Lýsing:
CONN LATCH ARM ASSEMBLY DUAC/PL - Á lager:
50142
- Hluti #:
794194-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CONN PLUG 9POS MINI UNIV-MATE 2 - Á lager:
74211
- Hluti #:
794153-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
AMP DUAC/PL 06P RECEPTABLE - Á lager:
64756
- Hluti #:
794199-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CONN CAP 12POS MINI UNIV-MATE 2 - Á lager:
85087
- Hluti #:
794193-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CONN CAP 8POS MINI UNIV-MATE 2 - Á lager:
89907
- Hluti #:
794192-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CONN PLUG 8POS MINI UNIV-MATE 2 - Á lager:
57946
- Hluti #:
794185-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CONN CAP 2POS MINI UNIV-MATE 2 - Á lager:
83755
- Hluti #:
794186-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CONN PLUG 3POS MINI UNIV-MATE 2 - Á lager:
137448
- Hluti #:
794184-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CONN PLUG 2POS MINI UNIV-MATE 2 - Á lager:
87448
- Hluti #:
794195-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CONN CAP 9POS MINI UNIV-MATE 2 - Á lager:
84724
- Hluti #:
794188-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CONN PLUG 4POS MINI UNIV-MATE 2 - Á lager:
137228
- Hluti #:
794196-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CONN PLUG 10POS MINI UNIV-MATE 2 - Á lager:
79722
- Hluti #:
794187-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CONN CAP 3POS MINI UNIV-MATE 2 - Á lager:
79777
- Hluti #:
794176-5 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
AMP DUAC/PL 12P HDR ASSY RA - Á lager:
15314
- Hluti #:
794197-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CONN CAP 10POS MINI UNIV-MATE 2 - Á lager:
61709
- Hluti #:
794156-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
AMP DUAC/PL 12P RECEPTACLE - Á lager:
73758
- Hluti #:
794198-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CONN PLUG 12POS MINI UNIV-MATE 2 - Á lager:
76313
- Hluti #:
794152-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
AMP DUAC/PL 04P RECEPTACLE - Á lager:
70186
- Hluti #:
794191-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CONN CAP 6POS MINI UNIV-MATE 2 - Á lager:
80476
- Hluti #:
794190-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CONN PLUG 6POS MINI UNIV-MATE 2 - Á lager:
111429
