Heim > Vörur > Tengi, tengsl > Rétthyrndir tenglar - hausar, karlkyns pinnar > 79425-120HLF
79425-120HLF
Amphenol Commercial (Amphenol ICC)
  • 79425-110HLF.jpg
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 79425-120HLF með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
Hlutanúmer 79425-120HLF
Framleiðandi Amphenol FCI
Lýsing BERGSTIK II .100" DR STRAIGHT
Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
In Stock 76628 pcs
Tilvísun verð
(í Bandaríkjadölum)
300 pcs
Sendu inn beiðni um tilboð um magn sem er stærra en það sem birtist.
Magn:
Samtals:
Product parameter
Hlutanúmer 79425-120HLF
Framleiðandi Amphenol FCI
Magn í boði 76628 pcs
Gögn Bergstik II HDR D/R Straight
Vara mynd 79425-120HLF.jpg
Flokkur Tengi, tengsl
Spenna - DC Spark Over (Nafn) Phosphor Bronze
Tegundir eiginleiki -
Uppsögn Solder
Stíll Board to Board
Stacking Direction Male Pin
Shrouding 0.100" (2.54mm)
Skjöldur uppsögn Square
Röð BERGSTIK® II
Row Spacing - Mating Unshrouded
RoHS staða Bulk
Ripple Current - Lágtíðni -
Pitch - Tengi -
Heildarfjöldi tengiliða 0.120" (3.05mm)
Vinnuhitastig -
Fjöldi raða 2
Fjöldi staða 20
Fjöldi tengiliða -
Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0
Efni - Einangrun All
Framleiðandi hlutanúmer 79425-120HLF
Lengd - Staða (Sama) -
Einangrunarefni -
Einangrun Hæð 0.410" (10.41mm)
Lögun -
Útvíkkuð lýsing 20 Positions Header Connector 0.100" (2.54mm) Through Hole Gold or Gold, GXT™
Núverandi einkunn -
Núverandi - Hámark / Hafa samband -
Hafa samband Lengd - Póstur 0.190" (4.83mm)
Hafðu samband Lengd - Mating 0.100" (2.54mm)
Hafa samband Ljúka þykkt - Post -
Hafa samband Ljúka þykkt - Pörun Gold or Gold, GXT™
Hafa samband Ljúka - Póstur 30µin (0.76µm)
Hafa samband Ljúka - Mating 0.100" (2.54mm)