185PC15DT
Honeywell Sensing and Productivity Solutions
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 185PC15DT með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 185PC15DT með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 185PC15DT |
|---|---|
| Framleiðandi | Honeywell Sensing and Productivity Solutions |
| Lýsing | SENSOR DIFFERENTIAL 0-15 PSI |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 5 pcs | 10 pcs | ||
|---|---|---|---|---|---|
| $158.855 | $153.376 | $150.637 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 185PC15DT |
|---|---|
| Framleiðandi | Honeywell Sensing and Productivity Solutions |
| Lýsing | SENSOR DIFFERENTIAL 0-15 PSI |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 255 pcs |
| Gögn | 180PC Series |
| Vara mynd | 185PC15DT.jpg |
| Flokkur | Skynjarar, Transducers |
| Spenna - Framboð | 7 V ~ 16 V |
| Uppsagnarstíll | PC Pin |
| Birgir Tæki Pakki | - |
| Röð | 180PC |
| Þrýstingur tegund | Differential |
| Port Style | Barbless |
| Hafnastærð | Male - 0.2" (5mm) Tube, Dual |
| Pakki / tilfelli | 6-DIP Module |
| Output Tegund | Analog Voltage |
| Output | 1 V ~ 7 V |
| Önnur nöfn | 185PC15DT-ND 480-4029 |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Stýriþrýstingur | 15 PSI (103.42 kPa) |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Hámarksþrýstingur | 45 PSI (310.26 kPa) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Lögun | Amplified Output, Temperature Compensated |
| nákvæm lýsing | Pressure Sensor 15 PSI (103.42 kPa) Differential Male - 0.2" (5mm) Tube, Dual 1 V ~ 7 V 6-DIP Module |
| Nákvæmni | ±2% |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Honeywell Sensing and Productivity Solutions rafrænum hlutum. Við höfum 255 stykki Honeywell Sensing and Productivity Solutions 185PC15DT á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
185P36 - Framleiðendur:
Conxall / Switchcraft - Lýsing:
CBL MALE RA TO WIRE LEAD 5POS 3' - Á lager:
3347
- Hluti #:
185NQ015 - Framleiðendur:
Electro-Films (EFI) / Vishay - Lýsing:
DIODE SCHOTTKY 15V 180A HALFPAK - Á lager:
5228
- Hluti #:
185S72 - Framleiðendur:
Conxall / Switchcraft - Lýsing:
CBL FMALE RA TO WIRE LEAD 5POS - Á lager:
2859
- Hluti #:
185PSB152K6R - Framleiðendur:
Illinois Capacitor - Lýsing:
CAP FILM 1.8UF 1.5KVDC RAD 6LD - Á lager:
5403
- Hluti #:
185PC05DT - Framleiðendur:
Honeywell Sensing and Productivity Solutions - Lýsing:
SENSOR DIFFERENTIAL 0-5 PSI - Á lager:
352
- Hluti #:
185P72 - Framleiðendur:
Conxall / Switchcraft - Lýsing:
CBL MALE RA TO WIRE LEAD 5POS 6' - Á lager:
3519
- Hluti #:
185PC30DT - Framleiðendur:
Honeywell Sensing and Productivity Solutions - Lýsing:
SENSOR DIFFERENTIAL 0-30 PSI - Á lager:
235
- Hluti #:
185PSB152K2R - Framleiðendur:
Illinois Capacitor - Lýsing:
CAP FILM 1.8UF 10% 1.5KVDC RAD - Á lager:
4227
- Hluti #:
185NQ015-1 - Framleiðendur:
Sensitron Semiconductor / SMC Diode Solutions - Lýsing:
DIODE SCHOTTKY 15V 180A PRM1-1 - Á lager:
4307
- Hluti #:
185PC30GT - Framleiðendur:
Honeywell Sensing and Productivity Solutions - Lýsing:
SENSOR VACUUM GAUGE 0-30 PSI - Á lager:
5179
- Hluti #:
185PSB152K4R - Framleiðendur:
Illinois Capacitor - Lýsing:
CAP FILM 1.8UF 1.5KVDC RAD 4LD - Á lager:
4853
- Hluti #:
185S36 - Framleiðendur:
Conxall / Switchcraft - Lýsing:
CBL FMALE RA TO WIRE LEAD 5POS - Á lager:
2768
- Hluti #:
185PC30DH - Framleiðendur:
Honeywell Sensing and Productivity Solutions - Lýsing:
SENSOR DIFFERENTIAL 0-30 PSI - Á lager:
5782
- Hluti #:
185PC30AT - Framleiðendur:
Honeywell Sensing and Productivity Solutions - Lýsing:
SENSOR ABS PRESS 0-30 PSI - Á lager:
213
- Hluti #:
185MKP275KG - Framleiðendur:
Illinois Capacitor - Lýsing:
CAP FILM 1.8UF 10% 310VAC RADIAL - Á lager:
127044
- Hluti #:
185PC15AT - Framleiðendur:
Honeywell Sensing and Productivity Solutions - Lýsing:
SENSOR ABS PRESS 0-15 PSI - Á lager:
4828
- Hluti #:
185P144 - Framleiðendur:
Conxall / Switchcraft - Lýsing:
CBL MALE RA TO WIRE LEAD 5POS - Á lager:
2419
- Hluti #:
185S144 - Framleiðendur:
Conxall / Switchcraft - Lýsing:
CBL FMALE RA TO WIRE LEAD 5POS - Á lager:
2599
- Hluti #:
185PC15AH - Framleiðendur:
Honeywell Sensing and Productivity Solutions - Lýsing:
SENSOR ABS PRESS 0-15 PSI - Á lager:
4752
- Hluti #:
185MKP275KH - Framleiðendur:
Illinois Capacitor - Lýsing:
CAP FILM 1.8UF 10% 310VAC RADIAL - Á lager:
111669
