PDL-2-10
Panduit
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PDL-2-10 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PDL-2-10 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PDL-2-10 |
|---|---|
| Framleiðandi | Panduit |
| Lýsing | LABEL S LAM DM VNL WHT 1X1.44" |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 10000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.038 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | PDL-2-10 |
|---|---|
| Framleiðandi | Panduit |
| Lýsing | LABEL S LAM DM VNL WHT 1X1.44" |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 506025 pcs |
| Gögn | PDL-2-10 |
| Flokkur | Tölvur, Skrifstofa - Hluti, Aukabúnaður |
| Röð | PAN-CODE™ |
| Pökkun | 8 per Row, 8 per Fanfold |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | Not Applicable |
| Efni | Vinyl, Self-Laminating |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Merkingartegund | Butt Cut Labels |
| Stærð merki | 1.00" x 1.44" (25.4mm x 36.6mm) |
| Til notkunar með / tengdar vörur | Dot-Matrix Printer |
| Litur | White |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Panduit rafrænum hlutum. Við höfum 506025 stykki Panduit PDL-2-10 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com


