400SXG56MEFC22X20
Rubycon
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 400SXG56MEFC22X20 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 400SXG56MEFC22X20 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 400SXG56MEFC22X20 |
|---|---|
| Framleiðandi | Rubycon |
| Lýsing | CAP ALUM 56UF 20% 400V SNAP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 200 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $1.609 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 400SXG56MEFC22X20 |
|---|---|
| Framleiðandi | Rubycon |
| Lýsing | CAP ALUM 56UF 20% 400V SNAP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 23025 pcs |
| Gögn | Lead Forming Codes SpecSXG Series |
| Flokkur | Þétta |
| Spennaverðlaun | 400V |
| Tolerance | ±20% |
| Surface Mount Land Size | - |
| Stærð / Mál | 0.866" Dia (22.00mm) |
| Röð | SXG |
| Ripple Núverandi @ Lágtíðni | 400mA @ 120Hz |
| Ripple Núverandi @ Hátíðni | 560mA @ 10kHz |
| Einkunnir | - |
| Polarization | Polar |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | Radial, Can - Snap-In |
| Vinnuhitastig | -25°C ~ 105°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Ævi @ Temp. | 2000 Hrs @ 105°C |
| Lead Spacing | 0.394" (10.00mm) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Hæð - sæti (hámark) | 0.866" (22.00mm) |
| ESR (jafngildi röð mótspyrna) | - |
| nákvæm lýsing | 56µF 400V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can - Snap-In 2000 Hrs @ 105°C |
| Rýmd | 56µF |
| Umsóknir | General Purpose |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Rubycon rafrænum hlutum. Við höfum 23025 stykki Rubycon 400SXG56MEFC22X20 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
400SXG390MEFC30X40 - Framleiðendur:
Rubycon - Lýsing:
CAP ALUM 390UF 20% 400V SNAP - Á lager:
14034
- Hluti #:
400SXW33MEFC16X25 - Framleiðendur:
Rubycon - Lýsing:
CAP ALUM 33UF 20% 400V RADIAL - Á lager:
78841
- Hluti #:
400SXG390MEFCSN35X35 - Framleiðendur:
Rubycon - Lýsing:
CAP ALUM 390UF 20% 400V SNAP - Á lager:
14307
- Hluti #:
400SXG47MEFC20X20 - Framleiðendur:
Rubycon - Lýsing:
CAP ALUM 47UF 20% 400V SNAP - Á lager:
24306
- Hluti #:
400SXG330MEFCSN30X35 - Framleiðendur:
Rubycon - Lýsing:
CAP ALUM 330UF 20% 400V SNAP - Á lager:
17027
- Hluti #:
400SXG270MEFCSN30X30 - Framleiðendur:
Rubycon - Lýsing:
CAP ALUM 270UF 20% 400V SNAP - Á lager:
22019
- Hluti #:
400SXG68MEFC22X25 - Framleiðendur:
Rubycon - Lýsing:
CAP ALUM 68UF 20% 400V SNAP - Á lager:
39968
- Hluti #:
400SXG470MEFC35X40 - Framleiðendur:
Rubycon - Lýsing:
CAP ALUM 470UF 20% 400V SNAP - Á lager:
11240
- Hluti #:
400SXW22MEFC16X20 - Framleiðendur:
Rubycon - Lýsing:
CAP ALUM 22UF 20% 400V RADIAL - Á lager:
98117
- Hluti #:
400SXW10MEFC10X16 - Framleiðendur:
Rubycon - Lýsing:
CAP ALUM 10UF 20% 400V RADIAL - Á lager:
283354
- Hluti #:
400SXG56MEFC20X25 - Framleiðendur:
Rubycon - Lýsing:
CAP ALUM 56UF 20% 400V SNAP - Á lager:
41233
- Hluti #:
400SXW22MEFCCE16X20 - Framleiðendur:
Rubycon - Lýsing:
CAP ALUM 22UF 20% 400V RADIAL - Á lager:
63663
- Hluti #:
400SXG470MEFCSN35X40 - Framleiðendur:
Rubycon - Lýsing:
CAP ALUM 470UF 20% 400V SNAP - Á lager:
11345
- Hluti #:
400SXG82MEFC22X25 - Framleiðendur:
Rubycon - Lýsing:
CAP ALUM 82UF 20% 400V SNAP - Á lager:
23719
- Hluti #:
400SXW22MEFC16X25 - Framleiðendur:
Rubycon - Lýsing:
CAP ALUM 22UF 20% 400V RADIAL - Á lager:
79931
- Hluti #:
400SXG82MEFC20X30 - Framleiðendur:
Rubycon - Lýsing:
CAP ALUM 82UF 20% 400V SNAP - Á lager:
27072
- Hluti #:
400SXW100MEFC18X45 - Framleiðendur:
Rubycon - Lýsing:
CAP ALUM 100UF 20% 400V RADIAL - Á lager:
29329
- Hluti #:
400SXG330MEFC30X35 - Framleiðendur:
Rubycon - Lýsing:
CAP ALUM 330UF 20% 400V SNAP - Á lager:
14797
- Hluti #:
400SXG330MEFC35X30 - Framleiðendur:
Rubycon - Lýsing:
CAP ALUM 330UF 20% 400V SNAP - Á lager:
9520

