GP1UE281XK
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa GP1UE281XK með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa GP1UE281XK með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | GP1UE281XK |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | RECEIVER IR REM CTRL 3V 38KHZ |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | GP1UE281XK |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | RECEIVER IR REM CTRL 3V 38KHZ |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 4029 pcs |
| Gögn | GP1UE26-28XK/28YK Series |
| Vara mynd | GP1UE281XK-001.jpg , GP1UE281XK-002.jpg |
| Flokkur | Skynjarar, Transducers |
| Spenna - Framboð | 2.4V ~ 3.6V |
| Röð | - |
| Sensing Fjarlægð | 10m |
| Pökkun | Bulk |
| Önnur nöfn | 425-1905 |
| Stefnumörkun | Top View |
| Vinnuhitastig | -10°C ~ 70°C (TA) |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| nákvæm lýsing | Remote Receiver Sensor, 38.0kHz 10m Through Hole |
| Núverandi - Framboð | 600µA |
| B.P.F. Miðstöð tíðni | 38.0kHz |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 4029 stykki Sharp Microelectronics GP1UE281XK á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MTMM-132-08-L-D-057 - Framleiðendur:
Samtec, Inc. - Lýsing:
2MM TERMINAL STRIP - Á lager:
12874
