GP1UX501QS
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa GP1UX501QS með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa GP1UX501QS með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | GP1UX501QS |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | RECEIVER IR REM CTRL 5V 38KHZ |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | GP1UX501QS |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | RECEIVER IR REM CTRL 5V 38KHZ |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4715 pcs |
| Gögn | GP1UX50QS Series Spec |
| Vara mynd | GP1UX501QS-001.jpg , GP1UX501QS-002.jpg |
| Flokkur | Skynjarar, Transducers |
| Spenna - Framboð | 2.4V ~ 5.5V |
| Röð | - |
| Sensing Fjarlægð | 8m |
| Pökkun | Bulk |
| Önnur nöfn | 425-1911 |
| Stefnumörkun | Side View |
| Vinnuhitastig | -10°C ~ 70°C (TA) |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Remote Receiver Sensor, 38.0kHz 8m Through Hole |
| Núverandi - Framboð | 1.5mA |
| B.P.F. Miðstöð tíðni | 38.0kHz |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 4715 stykki Sharp Microelectronics GP1UX501QS á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
GP1UX502RK - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
RECEIVER IR REM CTRL 5V 36.7KHZ - Á lager:
5093
- Hluti #:
GP1UX511QS - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
RECEIVER IR REM CTRL 5V 38KHZ - Á lager:
142425
- Hluti #:
GP1UX320RKS - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
RECEIVER IR REMOTE CTRL - Á lager:
5786
- Hluti #:
GP1UX312QS - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IR REMOTE RECEIVER 36.7KHZ 3-PIN - Á lager:
5434
- Hluti #:
GP1UX500QS - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
RECEIVER IR REM CTRL 5V 36KHZ - Á lager:
4165
- Hluti #:
GP1UX31RK - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
RECEIVER IR REM CTRL 5V 40KHZ - Á lager:
5705
- Hluti #:
GP1UX512RK - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
RCVR REM CTRL 5V TOP 36.7KHZ - Á lager:
4193
- Hluti #:
GP1UX312RK - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
RECEIVER IR REMOTE CTRL - Á lager:
4857
- Hluti #:
GP1UX517RK - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
RCVR REM CTRL 5V TOP 56.8KHZ - Á lager:
5449
- Hluti #:
GP1UX317RK - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
RECEIVER IR REMOTE CTRL - Á lager:
4880
- Hluti #:
GP1UX510RK - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
RECEIVER REM CTRL 5V TOP 36KHZ - Á lager:
4268
- Hluti #:
GP1UX31QS - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
RECEIVER IR REM CTRL 3V 40KHZ - Á lager:
5078
- Hluti #:
GP1UX512QS - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
RCVR REM CTRL 5V SIDE 36.7KHZ - Á lager:
4440
- Hluti #:
GP1UX511RK - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
RECEIVER REM CTRL 5V TOP 38KHZ - Á lager:
4127
- Hluti #:
GP1UX311RK - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
RECEIVER IR REM CTRL 3V 38KHZ - Á lager:
4887
- Hluti #:
GP1UX51QS - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
RECEIVER REM CTRL 5V SIDE 40KHZ - Á lager:
4369
- Hluti #:
GP1UX517QS - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
RCVR REM CTRL 5V SIDE 56.8KHZ - Á lager:
3984
- Hluti #:
GP1UX320QS - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
RECEIVER IR REMOTE CTRL - Á lager:
4976
- Hluti #:
GP1UX317QS - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
RECEIVER IR REM CTRL 3V 38KHZ - Á lager:
4652
- Hluti #:
GP1UX510QS - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
RECEIVER REM CTRL 5V SIDE 36KHZ - Á lager:
4133
