GP2S27T3J00F
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa GP2S27T3J00F með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa GP2S27T3J00F með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | GP2S27T3J00F |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | PHOTOINTERRUPTER REFL 0.7MM SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | GP2S27T3J00F |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | PHOTOINTERRUPTER REFL 0.7MM SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5263 pcs |
| Gögn | GP2S27J0000F SeriesGP2S27T Series |
| Vara mynd | GP2S27T3J00F.jpg |
| Flokkur | Skynjarar, Transducers |
| Spenna - Upplausn safnara (Max) | 35V |
| Röð | - |
| Skynjun aðferð | Reflective |
| Sensing Fjarlægð | 0.028" (0.7mm) |
| Viðbragðstími | 20µs, 20µs |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 4-SMD |
| Output Tegund | Phototransistor |
| Önnur nöfn | 425-2570-2 GP2S27T3J00F-ND |
| Vinnuhitastig | -25°C ~ 85°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 5 (48 Hours) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Reflective Optical Sensor 0.028" (0.7mm) 4-SMD |
| Núverandi - DC áfram (ef) (hámark) | 50mA |
| Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) | 20mA |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 5263 stykki Sharp Microelectronics GP2S27T3J00F á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
GP2S24BJ000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTOINTERRUPTER REFL 0.7MM PCB - Á lager:
5166
- Hluti #:
GP2S60 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTOINTERRUPTER REFLEC 1MM SMD - Á lager:
5792
- Hluti #:
GP2S40J0000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTOINTERRUPTER REFLEC 3MM PC - Á lager:
4833
- Hluti #:
GP2S40JJ000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTOINTERRUPTER REFL 6.5MM PCB - Á lager:
4474
- Hluti #:
GP2S60B - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
PHOTOINTERRUPTER TRANS OUT 4X3 - Á lager:
220623
- Hluti #:
GP2S27T - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTOINTERRUPTER REFLEC .8MM SMD - Á lager:
4755
- Hluti #:
GP2S24CJ000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTOINTERRUPTER REFL 0.7MM PCB - Á lager:
5356
- Hluti #:
GP2M023A050N - Framleiðendur:
Global Power Technologies Group - Lýsing:
MOSFET N-CH 500V 23A TO3PN - Á lager:
5109
- Hluti #:
GP2S60A - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTOINTERRUPTER REFLEC .7MM SMD - Á lager:
151339
- Hluti #:
GP2S27TJ000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTOINTERRUPTER REFLEC .7MM SMD - Á lager:
4743
- Hluti #:
GP2S27T6J00F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTOINTERRUPTER REFLEC .8MM SMD - Á lager:
4640
- Hluti #:
GP2S27T2J00F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTOINTERRUPTER REFL 0.7MM SMD - Á lager:
4600
- Hluti #:
GP2S24BCJ00F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTOINTERRUPTER TRANS OUT 4X3 - Á lager:
5248
- Hluti #:
GP2M020A060N - Framleiðendur:
Global Power Technologies Group - Lýsing:
MOSFET N-CH 600V 20A TO3PN - Á lager:
5729
- Hluti #:
GP2S28 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTOINTERRUPTER REFLEC 6MM PCB - Á lager:
5083
- Hluti #:
GP2S24J0000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTOINTERRUPTER TRANS OUT 4X3 - Á lager:
4766
- Hluti #:
GP2S24 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTOINTERRUPTER REFLEC .8MM DIP - Á lager:
5081
- Hluti #:
GP2S40 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTOINTERRUPTER REFLEC 6.5MM PC - Á lager:
4898
- Hluti #:
GP2S24ABJ00F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTOINTERRUPTER REFLEC .8MM PCB - Á lager:
4591
- Hluti #:
GP2S700HCP - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
PHOTOINTERRUPTER REFLEC 3MM SMD - Á lager:
55155
