GP2Y0A02YK
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa GP2Y0A02YK með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa GP2Y0A02YK með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | GP2Y0A02YK |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | SENSOR DIST MEASUR 150CM ANLG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | GP2Y0A02YK |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | SENSOR DIST MEASUR 150CM ANLG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 5555 pcs |
| Gögn | GP2Y0A02YK |
| Flokkur | Skynjarar, Transducers |
| Spenna - Framboð | 4.5 V ~ 5.5 V |
| Spenna - Afgangur Mismunur (Tegund) @ Fjarlægð | 2.05V @ 20 ~ 150cm |
| Spenna - Output (Tegund) @ Fjarlægð | 400mV @ 150cm |
| Röð | - |
| Sensing Fjarlægð | 20 ~ 150cm |
| Output Tegund | Analog |
| Önnur nöfn | 425-1165 |
| Vinnuhitastig | -10°C ~ 60°C (TA) |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| nákvæm lýsing | Optical Sensor 20 ~ 150cm Analog Output |
| Núverandi - Framboð | 50mA |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 5555 stykki Sharp Microelectronics GP2Y0A02YK á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
800-80-006-30-001191 - Framleiðendur:
Preci-Dip - Lýsing:
CONN HDR 6POS 0.100 SMD - Á lager:
73823

