GW5BTF30K00
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa GW5BTF30K00 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa GW5BTF30K00 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | GW5BTF30K00 |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | LED MOD 6.7W MINI ZENIGATA 3000K |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | GW5BTF30K00 |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | LED MOD 6.7W MINI ZENIGATA 3000K |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5247 pcs |
| Gögn | GW5BTF30K00 Spec. |
| Vara mynd | GW5BTF30K00.jpg |
| Flokkur | Optoelectronics |
| Bylgjulengd | - |
| Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) | 10.2V |
| Skoða horn | - |
| Gerð | Chip On Board (COB) |
| Hitastig - próf | 25°C |
| Stærð / Mál | 15.00mm L x 12.00mm W |
| Röð | Mini Zenigata |
| Pökkun | Tray |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lumens / Watt @ Núverandi - Próf | 57 lm/W |
| Light Emitting Surface (LES) | 8.90mm L x 7.90mm W |
| Lens tegund | Flat |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Hæð | 1.60mm |
| Flux @ Núverandi / Hitastig - Próf | 375 lm (Typ) |
| Lögun | - |
| nákvæm lýsing | LED Lighting COBs, Engines, Modules Chip On Board (COB) Mini Zenigata White, Warm Rectangle |
| Núverandi - Próf | 640mA |
| Núverandi - Hámark | 700mA |
| Stillingar | Rectangle |
| Litur | White, Warm |
| CRI (Litur Rendering Index) | 83 |
| CCT (K) | 3000K |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 5247 stykki Sharp Microelectronics GW5BTF30K00 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
GW5BRC15L02 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 3.6WATT ZENIGATA 4000K - Á lager:
5702
- Hluti #:
GW5DGA30M04 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 15WATT ZENIGATA 3025K - Á lager:
5212
- Hluti #:
GW5DGC27M04 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 25WATT ZENIGATA 2700K - Á lager:
5316
- Hluti #:
GW5DGA40M04 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 15WATT ZENIGATA 4050K - Á lager:
5263
- Hluti #:
GW5BTF40KH0 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 6.7W MINI ZENIGATA 4000K - Á lager:
4622
- Hluti #:
GW5BTC50K00 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 3.6W MINI ZENIGATA 5000K - Á lager:
5139
- Hluti #:
GW5BQF15L0B - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 6.7WATT ZENIGATA 2700K - Á lager:
5683
- Hluti #:
GW5BTF15L0B - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 6.7WATT ZENIGATA 3000K - Á lager:
4589
- Hluti #:
GW5DGC30M04 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 25WATT ZENIGATA 3025K - Á lager:
5504
- Hluti #:
GW5BRF15L0B - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 6.7WATT ZENIGATA 4000K - Á lager:
5960
- Hluti #:
GW5BTF27K00 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 6.7W MINI ZENIGATA 2700K - Á lager:
4744
- Hluti #:
GW5BTF50K00 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 6.7W MINI ZENIGATA 5000K - Á lager:
5308
- Hluti #:
GW5BWF15L00 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 7WATT ZENIGATA 5000K - Á lager:
5927
- Hluti #:
GW5BTC15L02 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 3.6WATT ZENIGATA 3000K - Á lager:
5087
- Hluti #:
GW5BTC27K00 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 3.6W MINI ZENIGATA 2700K - Á lager:
5082
- Hluti #:
GW5BWC15L02 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 3.5W NORMAL WHITE - Á lager:
5866
- Hluti #:
GW5BTC30K00 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 3.6W MINI ZENIGATA 3000K - Á lager:
4466
- Hluti #:
GW5DGA27M04 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 15WATT ZENIGATA 2700K - Á lager:
3985
- Hluti #:
GW5DGA50M04 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 15WATT ZENIGATA 5000K - Á lager:
5882
- Hluti #:
GW5BTC40KH0 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED MOD 3.6W MINI ZENIGATA 4000K - Á lager:
4650
