GW5SMC27P05
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa GW5SMC27P05 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa GW5SMC27P05 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | GW5SMC27P05 |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | LED COB PETITE ZENIGATA WARM WHT |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | GW5SMC27P05 |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | LED COB PETITE ZENIGATA WARM WHT |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4595 pcs |
| Flokkur | Optoelectronics |
| Bylgjulengd | - |
| Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) | 9.8V |
| Skoða horn | - |
| Gerð | Chip On Board (COB) |
| Hitastig - próf | 25°C |
| Stærð / Mál | 8.00mm L x 12.00mm W |
| Röð | Petite Zenigata |
| Pökkun | Tray |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Lumens / Watt @ Núverandi - Próf | 71 lm/W |
| Light Emitting Surface (LES) | - |
| Lens tegund | Flat |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Hæð | 1.80mm |
| Flux @ Núverandi / Hitastig - Próf | 280 lm (Typ) |
| Lögun | - |
| nákvæm lýsing | LED Lighting COBs, Engines, Modules Chip On Board (COB) Petite Zenigata White, Warm Rectangle |
| Núverandi - Próf | 400mA |
| Núverandi - Hámark | 460mA |
| Stillingar | Rectangle |
| Litur | White, Warm |
| CRI (Litur Rendering Index) | 80 |
| CCT (K) | 2700K |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 4595 stykki Sharp Microelectronics GW5SMC27P05 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
GW5SMC35P05 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA WARM WHT - Á lager:
5601
- Hluti #:
GW5SMC60P0C - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA COOL WHT - Á lager:
5074
- Hluti #:
GW5SMB50P0C - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA COOL WHT - Á lager:
4161
- Hluti #:
GW5SGD50P05 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA COOL WHT - Á lager:
5260
- Hluti #:
GW5SMB60P0C - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA COOL WHT - Á lager:
5892
- Hluti #:
GW5SGD35P05 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA WARM WHT - Á lager:
5790
- Hluti #:
GW5SMB40P0C - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA NEU WHT - Á lager:
4724
- Hluti #:
GW5SGD40P05 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA NEU WHT - Á lager:
5273
- Hluti #:
GW5SMB27P0C - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA COOL WHT - Á lager:
5089
- Hluti #:
GW5SMC50P05 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA COOL WHT - Á lager:
5171
- Hluti #:
GW5SMC30P05 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA WARM WHT - Á lager:
4263
- Hluti #:
GW5SMD27P05 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA WARM WHT - Á lager:
6044
- Hluti #:
GW5SMB30P0C - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA WARM WHT - Á lager:
5755
- Hluti #:
GW5SMC27P0C - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA WARM WHT - Á lager:
5862
- Hluti #:
GW5SMC40P0C - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA NEU WHT - Á lager:
4635
- Hluti #:
GW5SMC50P0C - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA COOL WHT - Á lager:
5050
- Hluti #:
GW5SMC40P05 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA NEU WHT - Á lager:
4755
- Hluti #:
GW5SMC30P0C - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA WARM WHT - Á lager:
5646
- Hluti #:
GW5SGD30P05 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA WARM WHT - Á lager:
5067
- Hluti #:
GW5SGD27P05 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LED COB PETITE ZENIGATA WARM WHT - Á lager:
5012

