GW6DGD30NFC
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa GW6DGD30NFC með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa GW6DGD30NFC með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | GW6DGD30NFC |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | LED COB MEGA ZENIGATA WARM WHITE |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | GW6DGD30NFC |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | LED COB MEGA ZENIGATA WARM WHITE |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4412 pcs |
| Vara mynd | GW6DGD30NFC.jpg |
| Flokkur | Optoelectronics |
| Bylgjulengd | - |
| Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) | 37V |
| Skoða horn | - |
| Gerð | Chip On Board (COB) |
| Hitastig - próf | - |
| Stærð / Mál | 20.00mm L x 24.00mm W |
| Röð | Mega Zenigata |
| Pökkun | Tray |
| Önnur nöfn | 425-2831 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Lumens / Watt @ Núverandi - Próf | - |
| Light Emitting Surface (LES) | - |
| Lens tegund | Flat |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Hæð | 1.80mm |
| Flux @ Núverandi / Hitastig - Próf | - |
| Lögun | - |
| nákvæm lýsing | LED Lighting COBs, Engines, Modules Chip On Board (COB) Mega Zenigata White, Warm Rectangle |
| Núverandi - Próf | 950mA |
| Núverandi - Hámark | 1.3A |
| Stillingar | Rectangle |
| Litur | White, Warm |
| CRI (Litur Rendering Index) | 90 |
| CCT (K) | 3000K |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 4412 stykki Sharp Microelectronics GW6DGD30NFC á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
VJ0805D221FXXAJ - Framleiðendur:
Electro-Films (EFI) / Vishay - Lýsing:
CAP CER 220PF 25V NP0 0805 - Á lager:
67981
