LQ057Q3DC03A
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LQ057Q3DC03A með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LQ057Q3DC03A með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | LQ057Q3DC03A |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | LCD TFT DISPLAY QVGA 5.7" |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 30 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $49.061 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | LQ057Q3DC03A |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | LCD TFT DISPLAY QVGA 5.7" |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 693 pcs |
| Gögn | LQ057Q3DC03(A) Specification |
| Flokkur | Optoelectronics |
| Skoða svæði | 115.20mm W x 86.40mm H |
| Snertiskjár | - |
| Röð | - |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Tengi | Parallel, 18-Bit (RGB) |
| Grafík Litur | Red, Green, Blue (RGB) |
| Dot Size | - |
| Punktapixlar | 320 x 240 (QVGA) |
| Dot Pitch | 0.36mm W x 0.36mm H |
| Skoða tegund | TFT - Color |
| Skjástilling | Transmissive |
| Skurðarstærð ská | 5.7" (144.78mm) |
| nákvæm lýsing | Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color Parallel, 18-Bit (RGB) 5.7" (144.78mm) 320 x 240 (QVGA) |
| Baklýsing | LED - White |
| Bakgrunns litur | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 693 stykki Sharp Microelectronics LQ057Q3DC03A á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
LQ064V3DG06 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
TFT 6.4"LCD COLOR W/LED BCK LT - Á lager:
5687
- Hluti #:
LQ065Y5DG03 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 6.5" 800X480 WVGA - Á lager:
5780
- Hluti #:
LQ050Y3DC01 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 5.0" 800X480 WVGA - Á lager:
6036
- Hluti #:
LQ070Y3DG3A - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 7.0" 800X480 WVGA - Á lager:
659
- Hluti #:
LQ065Y5DZ01A - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 6.5" 800X400 WVGA - Á lager:
505
- Hluti #:
LQ057Q3DC03 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT DISPLAY QVGA 5.7" - Á lager:
680
- Hluti #:
LQ057V3DG01 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 5.7" 480X240 VGA - Á lager:
4976
- Hluti #:
LQ065Y5DZ01 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
TFT 6.5"LCD COLOR W/LED BCK LT - Á lager:
4004
- Hluti #:
LQ050Q5DR01 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 5.0" 320X240 QVGA - Á lager:
5476
- Hluti #:
LQ070K1LX80 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 7.0" 800X1280 WXGA - Á lager:
4160
- Hluti #:
LQ043Y1DX05 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD DISP TFT 4.3" B/L - Á lager:
5623
- Hluti #:
LQ070Y3DG3B - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 7.0" 800X480 WVGA - Á lager:
684
- Hluti #:
LQ043T1DG29 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 4.3" 480X272 QVGA - Á lager:
2475
- Hluti #:
LQ050Y3DC02 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 5.0" 800X480 WVGA - Á lager:
1967
- Hluti #:
LQ057Q3DC02 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 5.7" 320X240 QVGA - Á lager:
328
- Hluti #:
LQ043T3DX04 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 4.3" 480X272 QVGA - Á lager:
4899
- Hluti #:
LQ064V3DG01 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 6.4" 640X480 VGA - Á lager:
5808
- Hluti #:
LQ043Y1DY01 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 4.3" 800X480 WVGA - Á lager:
1877
- Hluti #:
LQ070Y3DG05 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
TFT 7.0"LCD COLOR W/LED BCK LT - Á lager:
4375
- Hluti #:
LQ043Y1DX07 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 4.3" 800X480 WVGA - Á lager:
1138

