LQ121S1DG81
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LQ121S1DG81 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LQ121S1DG81 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | LQ121S1DG81 |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | LCD TFT 12.1" 800X600 SVGA |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 20 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $109.564 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | LQ121S1DG81 |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | LCD TFT 12.1" 800X600 SVGA |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 323 pcs |
| Flokkur | Optoelectronics |
| Skoða svæði | 246.00mm W x 184.50mm H |
| Snertiskjár | - |
| Röð | - |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Tengi | Parallel, 18-Bit (RGB) |
| Grafík Litur | Red, Green, Blue (RGB) |
| Dot Size | - |
| Punktapixlar | 800 x 600 (SVGA) |
| Dot Pitch | 0.31mm W x 0.31mm H |
| Skoða tegund | TFT - Color |
| Skjástilling | Transmissive |
| Skurðarstærð ská | 12.1" (307.34mm) |
| nákvæm lýsing | Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color Parallel, 18-Bit (RGB) 12.1" (307.34mm) 800 x 600 (SVGA) |
| Baklýsing | LED - White |
| Bakgrunns litur | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 323 stykki Sharp Microelectronics LQ121S1DG81 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
LQ150X1LG91 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT DISPLAY XGA 15" - Á lager:
440
- Hluti #:
LQ10D368 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 10.4" 640X480 VGA - Á lager:
4399
- Hluti #:
LQ121S1LG41 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 12.1" 800X600 SVGA - Á lager:
4132
- Hluti #:
LQ104V1DG51 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 10.4" 640X480 VGA - Á lager:
5522
- Hluti #:
LQ121S1LG84 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT DISPLAY SVGA 12.1" - Á lager:
319
- Hluti #:
LQ121S1LG88 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 12.1" 800X600 SVGA - Á lager:
572
- Hluti #:
LQ121K1LG52 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT DISPLAY WXGA1 12.1" - Á lager:
264
- Hluti #:
LQ150X1LG98 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 15.0" 1024X768 XGA - Á lager:
5385
- Hluti #:
LQ104S1LG81 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT DISPLAY SVGA 10.4" - Á lager:
241
- Hluti #:
LQ104V1LG81 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT DISPLAY VGA 10.4" - Á lager:
335
- Hluti #:
LQ150X1LG96 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 15.0" 1024X768 XGA - Á lager:
235
- Hluti #:
LQ121S1DG41 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 12.1" 800X600 SVGA - Á lager:
4360
- Hluti #:
LQ104V1DG62 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 10.4" 640X480 VGA - Á lager:
324
- Hluti #:
LQ121S1DC71 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 12.1" 800X600 SVGA - Á lager:
5960
- Hluti #:
LQ104S1DG34 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 10.4" 800X600 SVGA - Á lager:
4153
- Hluti #:
LQ104V1DG81 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT DISPLAY VGA 10.4" - Á lager:
319
- Hluti #:
LQ121S1LG86 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 12.1" 800X600 SVGA - Á lager:
265
- Hluti #:
LQ121X3LG02 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 12.1" 1024X768 XGA - Á lager:
216
- Hluti #:
LQ150X1LG11 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
TFT 15"LCD COLOR W/LED BCK LT - Á lager:
269
- Hluti #:
LQ150X1LG82 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
LCD TFT 15.0" 1024X768 XGA - Á lager:
4623

