PC123A
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PC123A með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PC123A með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PC123A |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | OPTOISOLATR 5KV TRANSISTOR 4-DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | PC123A |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | OPTOISOLATR 5KV TRANSISTOR 4-DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 5288 pcs |
| Gögn | PC123 Series |
| Vara mynd | PC123A.jpg |
| Flokkur | Einangrarar |
| Spenna - Output (Max) | 70V |
| Spenna - einangrun | 5000Vrms |
| Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) | 1.2V |
| Vce Mettun (Max) | 200mV |
| Kveikja á / Slökktu (tegund) | - |
| Birgir Tæki Pakki | 4-DIP |
| Röð | - |
| Rise / Fall Time (Tegund) | 4µs, 3µs |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 4-DIP (0.300", 7.62mm) |
| Output Tegund | Transistor |
| Önnur nöfn | 425-1311-5 |
| Vinnuhitastig | -30°C ~ 100°C |
| Fjöldi rásir | 1 |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Input Type | DC |
| nákvæm lýsing | Optoisolator Transistor Output 5000Vrms 1 Channel 4-DIP |
| Núverandi flutningshlutfall (mín.) | 50% @ 5mA |
| Núverandi flutningshlutfall (hámark) | 150% @ 5mA |
| Núverandi - Output / Channel | 50mA |
| Núverandi - DC áfram (ef) (hámark) | 50mA |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 5288 stykki Sharp Microelectronics PC123A á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
PC123FJ0000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANSISTOR 4DIP - Á lager:
4852
- Hluti #:
PC12311NSZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANSISTOR 4DIP - Á lager:
5710
- Hluti #:
PC123BJ0000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATR 5KV TRANSISTOR 4-DIP - Á lager:
112515
- Hluti #:
PC12310NSZ0X - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATR 5KV TRANSISTOR 4-DIP - Á lager:
5962
- Hluti #:
PC12310NFZ0X - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANSISTOR 4DIP - Á lager:
4906
- Hluti #:
PC12311NSZ0F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANSISTOR 4DIP - Á lager:
5823
- Hluti #:
PC123F1J000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANSISTOR 4DIP - Á lager:
5955
- Hluti #:
PC123B - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATR 5KV TRANSISTOR 4-DIP - Á lager:
4644
- Hluti #:
PC123F2J000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANSISTOR 4DIP - Á lager:
5575
- Hluti #:
PC12310NSZ0F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATR 5KV TRANSISTOR 4-DIP - Á lager:
5860
- Hluti #:
PC12310NSZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATR 5KV TRANSISTOR 4-DIP - Á lager:
4459
- Hluti #:
PC123FY2J00F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANSISTOR 4DIP - Á lager:
5651
- Hluti #:
PC12311NSZ1H - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANSISTOR 4DIP - Á lager:
5583
- Hluti #:
PC12311NSZ0X - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANSISTOR 4DIP - Á lager:
265299
- Hluti #:
PC12311YFZ0X - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANSISTOR 4DIP - Á lager:
5407
- Hluti #:
PC123AJ0000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATR 5KV TRANSISTOR 4-DIP - Á lager:
4242
- Hluti #:
PC12310YFZ0X - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANSISTOR 4DIP - Á lager:
5260
- Hluti #:
PC123CJ0000F - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANSISTOR 4DIP - Á lager:
4158
- Hluti #:
PC123FY5J00F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANSISTOR 4DIP - Á lager:
5588
- Hluti #:
PC123FY1J00F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANSISTOR 4DIP - Á lager:
6042
