PC4N300NSZX
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PC4N300NSZX með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PC4N300NSZX með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PC4N300NSZX |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | OPTOISO 1.5KV DARL W/BASE 6DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | PC4N300NSZX |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | OPTOISO 1.5KV DARL W/BASE 6DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 4693 pcs |
| Flokkur | Einangrarar |
| Spenna - Output (Max) | 30V |
| Spenna - einangrun | 1500Vrms |
| Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) | - |
| Vce Mettun (Max) | 1V |
| Kveikja á / Slökktu (tegund) | - |
| Birgir Tæki Pakki | 6-DIP |
| Röð | - |
| Rise / Fall Time (Tegund) | - |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 6-DIP (0.300", 7.62mm), 5 Leads |
| Output Tegund | Darlington with Base |
| Önnur nöfn | 425-1786-5 |
| Vinnuhitastig | - |
| Fjöldi rásir | 1 |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Input Type | DC |
| nákvæm lýsing | Optoisolator Darlington with Base Output 1500Vrms 1 Channel 6-DIP |
| Núverandi flutningshlutfall (mín.) | 100% @ 10mA |
| Núverandi flutningshlutfall (hámark) | - |
| Núverandi - Output / Channel | 100mA |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 4693 stykki Sharp Microelectronics PC4N300NSZX á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
OD4028-12LSS - Framleiðendur:
Orion Fans - Lýsing:
FAN AXIAL 40X28MM 12VDC WIRE - Á lager:
21296

