PC81510NSZ0X
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PC81510NSZ0X með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PC81510NSZ0X með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PC81510NSZ0X |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | OPTOISOLATOR 5KV DARL 4DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | PC81510NSZ0X |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | OPTOISOLATOR 5KV DARL 4DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5237 pcs |
| Vara mynd | PC81510NSZ0X.jpg |
| Flokkur | Einangrarar |
| Spenna - Output (Max) | 35V |
| Spenna - einangrun | 5000Vrms |
| Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) | 1.2V |
| Vce Mettun (Max) | 1V |
| Kveikja á / Slökktu (tegund) | - |
| Birgir Tæki Pakki | 4-DIP |
| Röð | - |
| Rise / Fall Time (Tegund) | 60µs, 53µs |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 4-DIP (0.300", 7.62mm) |
| Output Tegund | Darlington |
| Önnur nöfn | 425-2758 PC81510NSZ0X-ND |
| Vinnuhitastig | -30°C ~ 100°C |
| Fjöldi rásir | 1 |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | DC |
| nákvæm lýsing | Optoisolator Darlington Output 5000Vrms 1 Channel 4-DIP |
| Núverandi flutningshlutfall (mín.) | 600% @ 500µA |
| Núverandi flutningshlutfall (hámark) | - |
| Núverandi - Output / Channel | 80mA |
| Núverandi - DC áfram (ef) (hámark) | 10mA |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 5237 stykki Sharp Microelectronics PC81510NSZ0X á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
PC81510NSZ0F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4DIP - Á lager:
4526
- Hluti #:
PC81510NSZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4DIP - Á lager:
5134
- Hluti #:
PC815IY - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4SMD - Á lager:
5627
- Hluti #:
PC814XP1J00F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
4968
- Hluti #:
PC815XYJ000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4DIP - Á lager:
5331
- Hluti #:
PC815XNNSZ0F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4DIP - Á lager:
5112
- Hluti #:
PC815XNYSZ0F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4DIP - Á lager:
5848
- Hluti #:
PC814XP - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
5096
- Hluti #:
PC815XIJ000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4SMD - Á lager:
5580
- Hluti #:
PC815XPJ000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4SMD - Á lager:
6018
- Hluti #:
PC815 - Framleiðendur:
Capital Advanced Technologies, Inc. - Lýsing:
MEASUREMENT TOOL PITCH CHECKER - Á lager:
8885
- Hluti #:
PC815 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4DIP - Á lager:
5332
- Hluti #:
PC814X1J000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
5940
- Hluti #:
PC815Y - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4DIP - Á lager:
5630
- Hluti #:
PC814XJ0000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
4446
- Hluti #:
PC814XP1 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
5287
- Hluti #:
PC815XPYJ00F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4SMD - Á lager:
4546
- Hluti #:
PC815I - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4SMD - Á lager:
5026
- Hluti #:
PC814XPJ000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
5336
- Hluti #:
PC815XJ0000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4DIP - Á lager:
5896
