PC81710NIP1H
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PC81710NIP1H með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PC81710NIP1H með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PC81710NIP1H |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | OPTOISOLATOR 5KV TRANS SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | PC81710NIP1H |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | OPTOISOLATOR 5KV TRANS SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4458 pcs |
| Flokkur | Einangrarar |
| Spenna - Output (Max) | 80V |
| Spenna - einangrun | 5000Vrms |
| Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) | 1.2V |
| Vce Mettun (Max) | 200mV |
| Kveikja á / Slökktu (tegund) | - |
| Röð | - |
| Rise / Fall Time (Tegund) | 4µs, 3µs |
| Output Tegund | Transistor |
| Vinnuhitastig | -30°C ~ 100°C |
| Fjöldi rásir | 1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | DC |
| nákvæm lýsing | Optoisolator Transistor Output 5000Vrms 1 Channel |
| Núverandi flutningshlutfall (mín.) | - |
| Núverandi flutningshlutfall (hámark) | - |
| Núverandi - Output / Channel | 50mA |
| Núverandi - DC áfram (ef) (hámark) | 10mA |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 4458 stykki Sharp Microelectronics PC81710NIP1H á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
TV06RL-23-53PA-LC - Framleiðendur:
Amphenol Aerospace Operations - Lýsing:
CONN PLUG HSG MALE 53POS INLINE - Á lager:
450


