PC81712NIP
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PC81712NIP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PC81712NIP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PC81712NIP |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | PC81712NIP |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 5099 pcs |
| Gögn | PC8171xNSZ Series |
| Vara mynd | PC81712NIP.jpg |
| Flokkur | Einangrarar |
| Spenna - Output (Max) | 80V |
| Spenna - einangrun | 5000Vrms |
| Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) | 1.2V |
| Vce Mettun (Max) | 200mV |
| Kveikja á / Slökktu (tegund) | - |
| Birgir Tæki Pakki | 4-SMD |
| Röð | - |
| Rise / Fall Time (Tegund) | 4µs, 3µs |
| Pökkun | Cut Tape (CT) |
| Pakki / tilfelli | 4-SMD, Gull Wing |
| Output Tegund | Transistor |
| Önnur nöfn | 425-1459-1 |
| Vinnuhitastig | -30°C ~ 100°C |
| Fjöldi rásir | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Input Type | DC |
| nákvæm lýsing | Optoisolator Transistor Output 5000Vrms 1 Channel 4-SMD |
| Núverandi flutningshlutfall (mín.) | 160% @ 500µA |
| Núverandi flutningshlutfall (hámark) | 400% @ 500µA |
| Núverandi - Output / Channel | 50mA |
| Núverandi - DC áfram (ef) (hámark) | 10mA |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 5099 stykki Sharp Microelectronics PC81712NIP á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
PC81712NSZ0X - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
298278
- Hluti #:
PC81713NIP0X - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
229539
- Hluti #:
PC81712NSZ0F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
266470
- Hluti #:
PC81713NIP - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
5837
- Hluti #:
PC81712NSZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
4527
- Hluti #:
PC81710NSZ0F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
5685
- Hluti #:
PC81711NIP0X - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
5862
- Hluti #:
PC81711NSZ0X - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
5944
- Hluti #:
PC81712NIP0X - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
5605
- Hluti #:
PC81711NSZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
5733
- Hluti #:
PC81711NIP - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
5417
- Hluti #:
PC81712NSZ1H - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS DIP - Á lager:
4130
- Hluti #:
PC81712NIP0F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
5673
- Hluti #:
PC81710NSZJF - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
5657
- Hluti #:
PC81711NIP0F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
4369
- Hluti #:
PC81710NSZ1H - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS DIP - Á lager:
5724
- Hluti #:
PC81710NSZ0X - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
286856
- Hluti #:
PC81713NIP1B - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR - Á lager:
175898
- Hluti #:
PC81711NSZ0F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
4693
- Hluti #:
PC81713NIP0F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
5689
