PC817X0NIP1B
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PC817X0NIP1B með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PC817X0NIP1B með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PC817X0NIP1B |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | OPTOISOLATR 5KV TRANSISTOR 4SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | PC817X0NIP1B |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | OPTOISOLATR 5KV TRANSISTOR 4SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4656 pcs |
| Flokkur | Einangrarar |
| Spenna - Output (Max) | 80V |
| Spenna - einangrun | 5000Vrms |
| Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) | 1.2V |
| Vce Mettun (Max) | 200mV |
| Kveikja á / Slökktu (tegund) | - |
| Birgir Tæki Pakki | 4-SMD |
| Röð | - |
| Rise / Fall Time (Tegund) | 4µs, 3µs |
| Pakki / tilfelli | 4-SMD, Gull Wing |
| Output Tegund | Transistor |
| Vinnuhitastig | -30°C ~ 100°C |
| Fjöldi rásir | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | DC |
| nákvæm lýsing | OPTOISOLATR 5KV TRANSISTOR 4SMD |
| Núverandi flutningshlutfall (mín.) | 50% @ 5mA |
| Núverandi flutningshlutfall (hámark) | 600% @ 5mA |
| Núverandi - Output / Channel | 50mA |
| Núverandi - DC áfram (ef) (hámark) | 50mA |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 4656 stykki Sharp Microelectronics PC817X0NIP1B á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
PC81716NIP1H - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS SMD - Á lager:
6036
- Hluti #:
PC817X1CSP9F - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
PHOTOCOUPLER - Á lager:
4432
- Hluti #:
PC81716NIP0X - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
249009
- Hluti #:
PC817X1NSZ0F - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
373052
- Hluti #:
PC81718NIP0X - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
4726
- Hluti #:
PC81720NSZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
5168
- Hluti #:
PC817X0NSZ1B - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISO 5KV TRANS W/BASE 4DIP - Á lager:
5159
- Hluti #:
PC817X1 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
5672
- Hluti #:
PC81716NSZ0X - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
4326
- Hluti #:
PC817X - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
4190
- Hluti #:
PC81718NSZ0F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
5082
- Hluti #:
PC81716NSZ0F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
4183
- Hluti #:
PC817X1NIP0F - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4ESOP - Á lager:
267335
- Hluti #:
PC817X1J000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
5044
- Hluti #:
PC817X1CSZ9F - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
PHOTOCOUPLER - Á lager:
5267
- Hluti #:
PC817X0J000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
4983
- Hluti #:
PC817X1NIP1B - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4ESOP - Á lager:
4352
- Hluti #:
PC817X1NSZ1B - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS DIP - Á lager:
349899
- Hluti #:
PC817X0NSZ0F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS - Á lager:
5728
- Hluti #:
PC81716NIP0F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
5309

