PC817X9J000F
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PC817X9J000F með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PC817X9J000F með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PC817X9J000F |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | PC817X9J000F |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 3998 pcs |
| Gögn | PC817XJ0000F Series |
| Vara mynd | PC817X9J000F.jpg |
| Flokkur | Einangrarar |
| Spenna - Output (Max) | 80V |
| Spenna - einangrun | 5000Vrms |
| Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) | 1.2V |
| Vce Mettun (Max) | 200mV |
| Kveikja á / Slökktu (tegund) | - |
| Birgir Tæki Pakki | 4-DIP |
| Röð | - |
| Rise / Fall Time (Tegund) | 4µs, 3µs |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 4-DIP (0.300", 7.62mm) |
| Output Tegund | Transistor |
| Önnur nöfn | 425-2190-5 |
| Vinnuhitastig | -30°C ~ 100°C |
| Fjöldi rásir | 1 |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | DC |
| nákvæm lýsing | Optoisolator Transistor Output 5000Vrms 1 Channel 4-DIP |
| Núverandi flutningshlutfall (mín.) | 130% @ 5mA |
| Núverandi flutningshlutfall (hámark) | 600% @ 5mA |
| Núverandi - Output / Channel | 50mA |
| Núverandi - DC áfram (ef) (hámark) | 50mA |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 3998 stykki Sharp Microelectronics PC817X9J000F á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
PC817XIJ000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
326548
- Hluti #:
PC817X4NSZ9F - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
PHOTOCOUPLER - Á lager:
4862
- Hluti #:
PC817X7NSZ0F - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
330867
- Hluti #:
PC817XJ0000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
5491
- Hluti #:
PC817XNNIP0F - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
451202
- Hluti #:
PC817XI1J00F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
316924
- Hluti #:
PC817X7NSZ1B - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS DIP - Á lager:
5036
- Hluti #:
PC817X4NSZ1B - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS DIP - Á lager:
347852
- Hluti #:
PC817XI - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
5613
- Hluti #:
PC817XI2 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
5432
- Hluti #:
PC817X9NSZ0F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
4462
- Hluti #:
PC817X7J000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
4636
- Hluti #:
PC817X5J000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
5233
- Hluti #:
PC817X7 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
5659
- Hluti #:
PC817XNNSZ0F - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANSISTOR 4DIP - Á lager:
440919
- Hluti #:
PC817X7NIP0F - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
358543
- Hluti #:
PC817X7NIP1B - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS SMD - Á lager:
5818
- Hluti #:
PC817XI1 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4SMD - Á lager:
4334
- Hluti #:
PC817XNNIP1B - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS SMD - Á lager:
5293

