PC853XPJ000F
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PC853XPJ000F með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PC853XPJ000F með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PC853XPJ000F |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | OPTOISOLATOR 5KV DARL 4SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | PC853XPJ000F |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | OPTOISOLATOR 5KV DARL 4SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5561 pcs |
| Vara mynd | PC853XPJ000F-001.jpg , PC853XPJ000F-002.jpg |
| Flokkur | Einangrarar |
| Spenna - Output (Max) | 350V |
| Spenna - einangrun | 5000Vrms |
| Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) | 1.2V |
| Vce Mettun (Max) | 1.2V |
| Kveikja á / Slökktu (tegund) | - |
| Birgir Tæki Pakki | 4-SMD |
| Röð | - |
| Rise / Fall Time (Tegund) | 100µs, 20µs |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 4-SMD, Gull Wing |
| Output Tegund | Darlington |
| Önnur nöfn | 425-2660-2 |
| Vinnuhitastig | -30°C ~ 100°C |
| Fjöldi rásir | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | DC |
| nákvæm lýsing | Optoisolator Darlington Output 5000Vrms 1 Channel 4-SMD |
| Núverandi flutningshlutfall (mín.) | 1000% @ 1mA |
| Núverandi flutningshlutfall (hámark) | - |
| Núverandi - Output / Channel | 150mA |
| Núverandi - DC áfram (ef) (hámark) | 50mA |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 5561 stykki Sharp Microelectronics PC853XPJ000F á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
PC852XNYSZ0F - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4DIP - Á lager:
4289
- Hluti #:
PC853XIJ000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4SMD - Á lager:
5363
- Hluti #:
PC89HK - Framleiðendur:
Laird Technologies - Antennas - Lýsing:
HARDWARE KIT PD8010 9010DKN - Á lager:
2317
- Hluti #:
PC852XJ0000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4DIP - Á lager:
191230
- Hluti #:
PC89BA - Framleiðendur:
Laird Technologies - Antennas - Lýsing:
ANT BOOM PD8010DKN 9010DKN - Á lager:
11523
- Hluti #:
PC853XI - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4SMD - Á lager:
4854
- Hluti #:
PC853X - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4DIP - Á lager:
5309
- Hluti #:
PC8Q51 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV 4CH 16-DIP - Á lager:
22747
- Hluti #:
PC853XJ0000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4DIP - Á lager:
4650
- Hluti #:
PC852XPJ000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4SMD - Á lager:
4989
- Hluti #:
PC852XNNSZ0F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4DIP - Á lager:
168522
- Hluti #:
PC852XNNIP0F - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL 4SMD - Á lager:
143300
- Hluti #:
PC866 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV TRANS 4DIP - Á lager:
5242
- Hluti #:
PC852XNNSZ1H - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL DIP - Á lager:
5637
- Hluti #:
PC8910N - Framleiðendur:
Laird Technologies - Antennas - Lýsing:
RF ANT 918MHZ YAGI CABLE BRKT MT - Á lager:
1145
- Hluti #:
PC853XNNSZ1H - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISO 5KV DARL W/BASE 4DIP - Á lager:
4959
- Hluti #:
PC852XNNIP1H - Framleiðendur:
Socle Technology Corporation - Lýsing:
OPTOISOLATOR 5KV DARL SMD - Á lager:
5360
- Hluti #:
PC853XNNIP1H - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
OPTOISO 5KV DARL W/BASE SMD - Á lager:
4537
